Nhà đường huỳnh mẫn đạt phường 19 quận bình thạnh – Bán nhà đất Đường Huỳnh Mẫn Đạt – Phường cũ 19 Quận Bình Thạnh – Phường mới 19 – Thành phố Hồ Chí Minh 54m2 6.9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
127,78 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Huỳnh Mẫn Đạt – Phường cũ 19 Quận Bình Thạnh – Phường mới 19 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà đường huỳnh mẫn đạt phường 19 quận bình thạnh
HIẾM – HUỲNH MẪN ĐẠT P.19 BÌNH THẠNH – 2 MẶT HẺM – SÁT QUẬN 1 – DT 54M² – NHÀ C4 – TIỆN XÂY MỚI. nNhà Đường Huỳnh Mẫn Đạt Phường 19 Quận Bình Thạnh. n+ Cách mặt tiền chỉ 30m , qua 1 cây cầu là Quận 1 , xách Nguyễn Hữu Cảnh ~100m, kề Vinhomes – Nguyễn Ngọc Phương , gần chợ Thị Nghè, khu nhiều người nước ngoài sinh sống. n+ Diện tích 54m² (3×18) nhà cấp 4, tiện xây mới , 2 mặt hẻm thoáng, cực dễ thiết kế , phù hợp xây căn hộ dịch vụ – nhà cho thuê , khu giáp Q1 → nhu cầu thuê rất cao gía trị tăng tốt theo thời gian. nXem thêm nhà đất nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. nXem thêm nhà đấtBán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà đường huỳnh mẫn đạt phường 19 quận bình thạnh – Bán nhà đất Đường Huỳnh Mẫn Đạt – Phường cũ 19 Quận Bình Thạnh – Phường mới 19 – Thành phố Hồ Chí Minh 54m2 6.9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Rất ngộp mtkd 5 lầu ngang 5m đặng thùy trâm 120m2 tiện làm vp cty kd đa ngành 25.5 tỷ – Bán nhà đất Đường Đặng Thùy Trâm – Phường cũ 13 Quận Bình Thạnh – Phường mới 13 – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh – Phường cũ 21 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 36 m² 10.5 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50287
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
6,90 Tỷ
(~ 127,78 Tr/m²)
(~ 127,78 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Huỳnh Mẫn Đạt, 19, TP HCM Huỳnh Mẫn Đạt
Diện tích công nhận
54 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |