Tân Bình- Nhà 3 tầng ô tô đỗ cửa- 72m2- Gần Trường Chinh- Giá 6.3 tỷ Bán nhà đất Đường Huỳnh Văn Nghệ – Phường cũ 15 Quận Tân Bình – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
87,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Huỳnh Văn Nghệ – Phường cũ 15 Quận Tân Bình – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
Tân Bình- Nhà 3 tầng ô tô đỗ cửa- 72m2- Gần Trường Chinh- Giá 6 tỷ 3 tl
Nhà đẹp 3 tầng ô tô đỗ cửa, diện tích 72m2, tọa lạc tại vị trí thuận lợi gần Trường Chinh. Khu vực an ninh, hàng xóm dân trí cao, gần nhà ga T3 và sân bay Tân Sơn Nhất. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển đến các quận Gò Vấp, Tân Bình, Phú Nhuận.Mô tả chung
Nhà được xây dựng kiên cố với kết cấu 3 tầng, rộng rãi và thoáng mát.Vị trí
Nằm gần Trường Chinh, thuận tiện cho việc di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc.Kết cấu
Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Giao thông thuận lợi, gần sân bay.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà tại Tân Bình. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Tân Bình- Nhà 3 tầng ô tô đỗ cửa- 72m2- Gần Trường Chinh- Giá 6.3 tỷ Bán nhà đất Đường Huỳnh Văn Nghệ – Phường cũ 15 Quận Tân Bình – Phường mới 15 – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Sát ngay mặt tiền Trần Văn Quang 42m2 2 tầng 2PN 2 WC SHR chỉ 5.8 tỷ – Bán nhà đất Đường Trần Văn Quang – Phường cũ – Quận Tân Bình – Phường mới – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường Phạm Văn Hai – Phường cũ 3 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 52 m² 8 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50310
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
6,30 Tỷ
(~ 87,50 Tr/m²)
(~ 87,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Q.Tân Bình, TP HCM Huỳnh Văn Nghệ
Diện tích công nhận
72 m2
Số lầu
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |