Bán nhà đất Đường Hồ Bá Kiện – Phường cũ Không xác định Quận 10 – Thành phố Hồ Chí Minh 232 m² 33 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
142,24 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 10
208 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hồ Bá Kiện – Phường cũ Không xác định Quận 10 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố tại Đường Hồ Bá Kiện
Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách hàng căn nhà mặt phố tuyệt đẹp tại Hồ Bá Kiện, Quận 10. Diện tích 232m² với giá chỉ 33 tỷ, đây chắc chắn là một cơ hội đầu tư không thể bỏ qua.Đây là một căn nhà có kết cấu 2 tầng, bao gồm 9 phòng trọ cho thuê với thu nhập ổn định. Vị trí trung tâm Quận 10, gần công viên Lê Thị Riêng, thuận tiện cho việc kinh doanh nhiều loại hình như Spa, CHDV, khách sạn hoặc biệt thự sang trọng để ở. Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hoành tráng với bề ngang mặt tiền 8m, nở hậu đẹp, hoàn công đầy đủ, chuẩn. Vị trí đẹp, giáp ranh với quận 1, không xa các trường đại học Sài Gòn và chợ An Đông, đây là nơi lý tưởng để đầu tư.Mô tả chung
Nhà mặt phố, khu vực dân cư đông đúc, gần nhiều tiện ích như chợ, trường học và các dịch vụ khác.Vị trí
Nằm ngay tại đường Hồ Bá Kiện, Quận 10, TP.HCM.Tiện ích
Tiện kinh doanh spa, cho thuê nhà trọ, hoặc làm khách sạn.Kết cấu
Nhà có kết cấu 2 tầng, 9 phòng trọ cho thuê.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.Phân tích
Căn nhà là một lựa chọn lý tưởng cho nhà đầu tư thông minh, mang lại lợi nhuận bền vững.Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều idol Tiktoker & Youtuber.Xem thêm nhà đất
Bán biệt thự Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hồ Bá Kiện – Phường cũ Không xác định Quận 10 – Thành phố Hồ Chí Minh 232 m² 33 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận 10 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 10 – TP Hồ Chí Minh :
– Siêu Phẩm Quận 10 – Sổ Mới 2025 – Nhà Đẹp 4 Tầng Vào Ở Ngay – Bán nhà đất Đường Hòa Hưng – Phường cũ 14 Quận 10 – Thành phố Hồ Chí Minh 36 m² 7.2 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lý Thái Tổ – Phường cũ 10 Quận 10 – Phường mới 10 – Thành phố Hồ Chí Minh 51m2 11.2 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
50711
Mã bất động sản
50711
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 10
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
33 Tỷ
(~ 142,24 Tr/m²)
(~ 142,24 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Hồ Bá Kiện, 15, Quận 10, Hồ Chí Minh Hồ Bá KiệnChúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách hàng căn nhà mặt phố tuyệt đẹp tại Hồ Bá Kiện
Kích thước
8x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
232 m2
Số lầu
2
Số phòng
9
Số WC
10
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |