Bán nhà đất Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Phường cũ Võ Thị Sáu Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 30 m² 5.999 tỷ

Địa chỉ: Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

6 Tỷ 30 m2 (~ 199,97 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

199,97 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 3

234 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Phường cũ Võ Thị Sáu Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Siêu phẩm Nam Kỳ Khởi Nghĩa – 30M2 – 2 Phòng Ngủ Đẹp

Mô tả chung: Nhà đẹp với diện tích 30 m² nằm tại vị trí đắc địa của Quận 3. Với thiết kế hiện đại, nhà có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh và được xây dựng 1 trệt 1 lầu. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Hiện tại, nhà đang cho thuê với mức giá 12 triệu/tháng, mang lại dòng tiền ổn định khoảng 150 triệu/năm. Vị trí: Nằm trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, gần chợ và trường học, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận. Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư văn minh, hẻm xe hơi. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, phòng khách, phòng bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC. Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Giao thông: Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.

Xem thêm nhà đất tại đây

Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Phường cũ Võ Thị Sáu Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 30 m² 5.999 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ