Thầy Vũ trường THPT chuyên Trần Đại Nghĩa cần bán nhà gấp về quê ở – Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ Quận Gò Vấp – Phường mới – Thành phố Hồ Chí Minh 36m2 3.5 tỷ

Địa chỉ: Q.Gò Vấp, TP HCM Phạm Văn Chiêu Xem bản đồ

3,50 Tỷ 36 m2 (~ 97,22 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

97,22 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN GÒ VẤP

110,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 4
Thầy Vũ trường THPT chuyên Trần Đại Nghĩa cần bán nhà gấp về quê ở – Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ  Quận Gò Vấp – Phường mới  – Thành phố Hồ Chí Minh 36m2 3.5 tỷ

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ Quận Gò Vấp – Phường mới – Thành phố Hồ Chí Minh

Thầy Vũ trường THPT chuyên Trần Đại Nghĩa cần bán nhà gấp về quê ở

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Nhà có diện tích 36m2, thiết kế 2 phòng ngủ và 2 WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. Đường nhựa trước nhà rộng 10m, trẻ con có thể vui chơi thoải mái, ô tô có thể tránh nhau dễ dàng. nVị trí: Nằm trong khu an ninh, dân trí cao, chỉ cách mặt tiền Phạm Văn Chiêu 100m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. nTiện ích: Gần chợ, trường học, các tiện ích xung quanh đầy đủ, đáp ứng nhu cầu sống của cư dân. nKết cấu: Nhà được xây dựng kiên cố, nội thất đầy đủ, có thể dọn vào ở ngay. nPháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, không tranh chấp. nGiao thông: Kết nối thuận tiện với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận. nPhân tích: Giá bán 3.5 tỷ, cạnh tranh so với thị trường, chủ nhà thiện chí. Đây là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà tại khu vực Gò Vấp. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#)

Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Thầy Vũ trường THPT chuyên Trần Đại Nghĩa cần bán nhà gấp về quê ở – Bán nhà đất Đường Phạm Văn Chiêu – Phường cũ Quận Gò Vấp – Phường mới – Thành phố Hồ Chí Minh 36m2 3.5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Gò Vấp – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà 3 tầng – ô tô đỗ cửa, Phan Huy Ích, Gò Vấp- 70m2- Giá 6.4 tỷ Bán nhà đất Đường Phan Huy Ích – Phường cũ 12 Quận Gò Vấp – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường Quang Trung – Phường cũ 10 Quận Gò Vấp – Thành phố Hồ Chí Minh 196 m² 18 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 50906
Loại bất động sản
Giá 3,50 Tỷ
(~ 97,22 Tr/m²)
Địa chỉ Q.Gò Vấp, TP HCM Phạm Văn Chiêu
Diện tích công nhận 36 m2
Số phòng 2
Số WC 2