Siêu phẩm nhà đẹp 3 tầng – trung tâm quận 4 – vào ở ngay Bán nhà đất Đường Hoàng Diệu – Phường cũ 6 Quận 4 – Phường mới Khánh Hội – Thành phố Hồ Chí Minh 22m2 4450000000
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
202,27 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hoàng Diệu – Phường cũ 6 Quận 4 – Phường mới Khánh Hội – Thành phố Hồ Chí Minh
Siêu phẩm nhà đẹp 3 tầng – trung tâm quận 4 – vào ở ngay
Nhà đẹp 3 tầng tọa lạc tại vị trí đắc địa, kết nối vàng tại Đường Hoàng Diệu, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh. Với hẻm xe hơi rộng rãi, giao thông thuận tiện di chuyển qua các quận lân cận như Quận 1, 3, 5, 7, 8. Khu dân cư an ninh, gần chợ và trường học, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.Mô tả chung
Diện tích căn nhà là 22m2, thiết kế hiện đại với 1 trệt và 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ lớn, 3 WC, 1 bếp và phòng khách rộng rãi. Hướng Đông Nam, đón gió mát mẻ quanh năm. Nội thất xịn xò được tặng kèm, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.Vị trí
Địa chỉ: Đường Hoàng Diệu, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh (Phường Khánh Hội mới). Giao thông thuận lợi, gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện.Tiện ích
Khu dân cư an ninh, gần khu ẩm thực Vĩnh Khánh sầm uất, không thiếu bất cứ tiện ích gì.Kết cấu
Nhà 1 trệt + 2 lầu đúc BTCT kiên cố, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ.Pháp lý
Nhà sổ đỏ, hoàn công đầy đủ, khu dân cư hiện hữu, không lo quy hoạch.Giao thông
Hẻm trước nhà rộng 3m, thông thoáng, di chuyển dễ dàng.Phân tích
Giá bán 4,45 tỷ, còn thương lượng trực tiếp chính chủ. Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 3 tỷ. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Siêu phẩm nhà đẹp 3 tầng – trung tâm quận 4 – vào ở ngay Bán nhà đất Đường Hoàng Diệu – Phường cũ 6 Quận 4 – Phường mới Khánh Hội – Thành phố Hồ Chí Minh 22m2 4450000000
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ 16 Quận 4 – Phường mới 16 – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 44m2 giá 4.8 tỷ
– Bán nhà đất Đường Khánh Hội – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 104 m² 5.19 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
51473
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
4,45 Tỷ
(~ 202,27 Tr/m²)
(~ 202,27 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Hoàng Diệu, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh Hoàng Diệu
Diện tích công nhận
22 m2
Diện tích SD
65 m2
Số lầu
3
Số phòng
2
Số WC
3
Hẻm xe hơi
Có
Đường/Hẻm rộng
3+ mét
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |