Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Long Trường Quận Thủ Đức – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh 83m2 4.8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
57,69 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Long Trường Quận Thủ Đức – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm ô tô nguyễn duy trinh, long trường, thủ đức 83.2m2, giá tốt
Thông tin chi tiết về căn nhà đẹp này sẽ khiến bạn hài lòng. Diện tích đất lên đến 83.2m² (4m x 21m), vuông vức, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình bạn. Kết cấu nhà gồm 1 trệt 1 lầu, còn mới, dọn vào ở ngay. Đường trước nhà là hẻm rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái, rất thuận tiện cho việc di chuyển. Nhà hiện đang trống, bạn có thể xem nhà bất cứ lúc nào.Mô tả chung
Căn nhà nằm tại Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, TP. Thủ Đức, trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh, dân trí cao.Vị trí
Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ, di chuyển nhanh ra cao tốc, trung tâm TP. HCM.Tiện ích
Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như chợ, trường học, siêu thị, giúp bạn dễ dàng tiếp cận mọi nhu cầu hàng ngày.Kết cấu
Nhà được xây dựng với kết cấu 1 trệt 1 lầu, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống tiện nghi.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, bạn có thể yên tâm khi giao dịch.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.Phân tích
Với mức giá chỉ 4.8 tỷ (có thương lượng nhẹ), đây là mức giá cực tốt trong khu vực. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này! Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Long Trường Quận Thủ Đức – Phường mới Long Trường – Thành phố Hồ Chí Minh 83m2 4.8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán đất Đường 10 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 145 m² 16.5 tỷ
– Bán căn hộ chung cư Đường Tô Ngọc Vân – Phường cũ Tam Bình Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 234 m² giá 66000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
52129
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
4,80 Tỷ
(~ 57,69 Tr/m²)
(~ 57,69 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, TP HCM Nguyễn Duy Trinh
Kích thước
4x21x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
83.2 m2
Diện tích SD
120 m2
Số lầu
2
Hẻm xe hơi
Có
Đường/Hẻm rộng
6+ mét
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |