Bán đất Đường Trần Xuân Hòa – Phường cũ Hòa Hải Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 100 m² 5.9 tỷ

Địa chỉ: Đường Trần Xuân Hòa, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Trần Xuân Hòa, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Xem bản đồ

5,90 Tỷ 100 m2 (~ 59 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

59 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN NGŨ HÀNH SƠN

97,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Trần Xuân Hòa – Phường cũ Hòa Hải Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng

Bán đất đường TRẦN XUÂN HOÀ -Ngũ Hành Sơn , DT 100m2 giá 5ty9

Bán lô đất đường TRẦN XUÂN HOÀ (đường 5m5) -Hòa Hải- Ngũ Hành Sơn- Đà Nẵng. Vị trí: cách bãi tắm Sơn Thủy, Non Nước 1km, khu tiềm năng xây CH, apartment cho thuê. DT: 100m2 (5×20). Hướng: Bắc. Đường: 5m5 lề 3m. Giá: 5ty9. Xem thêm nhà đất.

Mô tả chung

Khu vực Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng là nơi có nhiều tiềm năng phát triển, đặc biệt là du lịch và bất động sản cho thuê. Đất nằm gần các bãi tắm nổi tiếng, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng.

Vị trí

Đường Trần Xuân Hòa, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, gần các khu du lịch nổi tiếng.

Tiện ích

Gần chợ, trường học và các dịch vụ tiện nghi khác, khu dân cư sầm uất.

Kết cấu

Đất có diện tích 100 m², kết cấu đất vuông vức, thuận tiện xây dựng.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, có thể chuyển nhượng ngay.

Giao thông

Đường rộng 5m5, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Phân tích

Đất có giá trị gia tăng cao khi dự án phát triển, là điều kiện tốt để đầu tư lâu dài. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Trần Xuân Hòa – Phường cũ Hòa Hải Quận Ngũ Hành Sơn – Thành phố Đà Nẵng 100 m² 5.9 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng :
Bán Lô Đất Biệt Thự Đường Nguyễn Lữ – Ngũ Hà… – Bán biệt thự Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ
Sở hữu căn hộ trung tâm Đà Nẵng chỉ từ 3.8 tỷ &#82… – Bán chung cư Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 52403
Mã bất động sản 52403
Loại bất động sản
Giá 5,90 Tỷ
(~ 59 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Trần Xuân Hòa, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Trần Xuân Hòa
Kích thước 5x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 100 m2

Tổng00
admin-bds