169m2 tầng trệt Đường Dương Thị Giang – Phườ… – Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 7 – 10 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
52,07 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN ĐÔNG HƯNG
19,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Dương Thị Giang – Phường cũ Đông Hưng Thuận – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
169m2 tầng trệt mô hình đang chạy 200tr/tháng
Chung cư Depot Metro – Dương Thị Giang, căn góc tầng trệt với diện tích lớn hiếm. Hiện đang khai thác ổn định với mức thuê 20 triệu, mô hình vận hành khoảng 150–250 triệu/tháng. Khu dân cư đông đúc, ngay Trường Chinh, gần Metro, rất thuận tiện cho việc kinh doanh. Phù hợp với nhiều loại hình như bida, café, showroom.Mô tả chung
Nhà có diện tích 169m2, nằm ở vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh.Vị trí
Đường Dương Thị Giang, Đông Hưng Thuận, TP HCM, khu vực dân cư đông đúc, gần các tiện ích như trường học, chợ.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Căn góc tầng trệt, diện tích lớn, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Thuận tiện di chuyển, gần các tuyến đường lớn.Phân tích
Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với mô hình kinh doanh đang chạy ổn định.Xem thêm nhà đất tại đây.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất tại đây.
Contents
Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về 169m2 tầng trệt Đường Dương Thị Giang – Phườ… – Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 7 – 10 tỷ
Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá BÁN 7 – 10 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá BÁN 7 – 10 tỷ
Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá BÁN 7 – 10 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
52640
Khu vực
Thái Bình, Huyện Đông Hưng
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
8,80 Tỷ
(~ 52,07 Tr/m²)
(~ 52,07 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Dương Thị Giang, Đông Hưng Thuận, TP HCM Dương Thị Giang
Diện tích công nhận
169 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |