chỉ 7.x tỷ – nhà 5 tầng thang máy hiếm trong… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Tân Sơn – Phú Thọ giá Thỏa thuận

Địa chỉ: Đường Quang Trung, 8, TP HCM Đường Quang Trung Xem bản đồ

7,60 Tỷ 46 m2 (~ 165,22 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

165,22 Tr/m²

GIÁ TB TẠI HUYỆN TÂN SƠN

6,50 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Quang Trung – Phường cũ 8 Quận TP HCM – Phường mới 8 – Thành phố Hồ Chí Minh

chỉ 7.x tỷ – nhà 5 tầng thang máy hiếm trong phân khúc – hẻm nhựa xe hơi đỗ cửa – ngang gần 7m

Nhà đẹp 5 tầng thang máy, tọa lạc tại hẻm nhựa xe hơi đỗ cửa, rất hiếm trong phân khúc. Diện tích 46m2, với chiều ngang gần 7m, rất thuận tiện cho việc sinh hoạt. Ngay ngã 3 Tân Sơn & Quang Trung thuận tiện đi muôn nơi.

Mô tả chung

Gồm 3 phòng ngủ Master, 3 WC, 3 Bancol. Thang máy tiện lợi cho việc di chuyển giữa các tầng.

Vị trí

Đường Quang Trung, phường 8, Quận TP HCM, nằm trong khu dân cư đông đúc, gần chợ và trường học.

Tiện ích

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sẵn sàng giao dịch.

Kết cấu

Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, có thang máy.

Pháp lý

Sổ riêng nằm nhà, đầy đủ giấy tờ pháp lý.

Giao thông

Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận.

Phân tích

Đây là một cơ hội đầu tư tốt cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa ở vừa kinh doanh.

Xem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#).
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Tân Sơn – Phú Thọ giá Thỏa thuận

Thông tin chi tiết về chỉ 7.x tỷ – nhà 5 tầng thang máy hiếm trong… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Tân Sơn – Phú Thọ giá Thỏa thuận

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Tân Sơn – Phú Thọ giá Thỏa thuận

Xem thêm tin đăng Huyện Tân Sơn – Phú Thọ :
Nhà mặt tiền yên thế gần sân bay quốc tế tân sơn n… – Bán chung cư Huyện Tân Sơn – Phú Thọ giá Thỏa thuận
4.7 tỷ ngang 6m hiếm Tân Sơn Nhì 60m2 – Bán … – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Tân Sơn – Phú Thọ giá 3 – 5 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 52800
Loại bất động sản
Giá 7,60 Tỷ
(~ 165,22 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Quang Trung, 8, TP HCM nhựa xe hơi đỗ cửa
Kích thước 6.7x7x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 46 m2
Số lầu 5
Số phòng 3
Số WC 3