Mặt tiền kinh doanh đỉnh – dương đình hội &#… – Bán nhà mặt phố Huyện Phước Long – Bình Phước giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
117,24 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN PHƯỚC LONG
13 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 109 – Phường cũ Phước Long B – Huyện Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh
Mặt tiền kinh doanh đỉnh – dương đình hội – đỗ xuân hợp – 58m2 – 6.8 tỷ
Mô tả chung: Nhà còn mới vào ở liền, phòng khách, bếp, 1 triệt 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 WC. Thích hợp mở văn phòng hay kinh doanh gì cũng đều được, đường thông ra Dương Định Hội, Đỗ Xuân Hợp. Pháp lý chuẩn, sổ vay bank hoàn công đủ.Vị trí
Đường 109, Phước Long B, TP HCM, khu dân cư đông đúc, gần chợ và trường học.Tiện ích
Gần chợ, trường học, thuận tiện di chuyển.Kết cấu
4 tầng, 4 phòng ngủ, 3 WC.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Đường thông thoáng, dễ dàng di chuyển.Phân tích
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc kinh doanh.xem thêm nhà đất
xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Huyện Phước Long – Bình Phước giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Mặt tiền kinh doanh đỉnh – dương đình hội &#… – Bán nhà mặt phố Huyện Phước Long – Bình Phước giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Huyện Phước Long – Bình Phước giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Phước Long – Bình Phước :
– Chỉ 7.5ty nhà hẻm xe tải 5m sát cao đẳng công thươ… – Bán nhà mặt phố Huyện Phước Long – Bình Phước giá 7 – 10 tỷ
– Bán đất KDC Hoàng Anh Minh Tuấn 80m2 giá 12,9 tỷ TP HCM – Bán đất Huyện Phước Long – Bình Phước giá 10 – 15 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
53116
Khu vực
Bình Phước, Huyện Phước Long
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
6,80 Tỷ
(~ 117,24 Tr/m²)
(~ 117,24 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 109, Phước Long B, TP HCM Đường 109
Diện tích công nhận
58 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |