Bán nhà đất Đường Thành Thái – Phường cũ Khuê Trung Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng 122 m² 12 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
98,36 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN CẨM LỆ
52 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Thành Thái – Phường cũ Khuê Trung Quận Cẩm Lệ – Thành phố Đà Nẵng
Bán lô góc hai mặt Thành Thái – Khuê Trung – Cẩm Lệ
Bán lô góc hai mặt Thành Thái – Khuê Trung – Cẩm Lệ. – Vị trí nằm cạnh ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ và Thành Thái. – Tiện ích: Cách UBND, trường đại học, chợ, công viên… Chỉ 5 phút đi xe. – Lô đất thích hợp xây căn hộ, toà nhà cho thuê hoặc kinh doanh buôn bán. – Đường mặt tiền: 10.5 mét. – Diện tích: 122.2 m² (ngang 6.5 mét).Mô tả chung
Lô đất này có thiết kế vuông vức, nằm trong khu vực phát triển mạnh mẽ, rất thuận tiện cho các hoạt động kinh doanh, buôn bán.Vị trí
Nằm trên đường Thành Thái, cách trung tâm chỉ một quãng ngắn, vị trí đắc địa cho việc di chuyển đến các khu vực khác.Tiện ích
Gần các tiện ích như trường học, chợ, và các khu vui chơi giải trí, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Lô đất với kích thước rộng, có thể xây dựng đa dạng các loại hình nhà ở hoặc kinh doanh.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Giao thông rất thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính.Phân tích
Đây là cơ hội tốt để đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển nhanh chóng với nhiều tiện ích xung quanh.Xem thêm nhà đất tại đây: Xem thêm và Xem thêm. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
53751
Mã bất động sản
53751
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Cẩm Lệ
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
12 Tỷ
(~ 98,36 Tr/m²)
(~ 98,36 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Thành Thái, Khuê Trung Thành Thái
Kích thước
6.5xx10.5 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
122 m2
Số phòng
1
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |