Nhà mới 4 tầng 4.3x14m hxh phạm thế hiển p3q8. giá: 8.9 tỷ Bán nhà đất Đường Phạm Thế Hiển – Phường cũ 3 Quận 8 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Địa chỉ: Đường Phạm Thế Hiển, 3, TP HCM Phạm Thế Hiển Xem bản đồ

8,90 Tỷ 60 m2 (~ 148,33 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

148,33 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 8

78 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Phạm Thế Hiển – Phường cũ 3 Quận 8 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Nhà mới 4 tầng 4.3x14m hxh phạm thế hiển p3q8. giá: 8.9 tỷ

Nhà mới 4 tầng với diện tích 4.3 x 14m, hẻm xe hơi, nằm trên đường Phạm Thế Hiển, phường 3, quận 8, TP. Hồ Chí Minh. Giá bán 8.9 tỷ. Đây là một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một ngôi nhà đẹp trong khu vực dân cư hiện hữu, gần chợ và trường học, với đầy đủ tiện ích. Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh chóng.

Mô tả chung

Ngôi nhà được xây dựng kiên cố với kết cấu gồm trệt, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 4 phòng ngủ và 4 WC. Hẻm trước nhà rộng 6m, xe hơi có thể vào tận nơi, cách mặt tiền Phạm Thế Hiển chỉ 50m, hẻm thông Âu Dương Lân, giao thông thuận tiện.

Vị trí

Đường Phạm Thế Hiển, phường 3, quận 8, TP. Hồ Chí Minh, là một khu vực phát triển, gần các tiện ích như chợ, trường học và các dịch vụ khác.

Tiện ích

Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Kết cấu

Nhà mới, xây dựng kiên cố, gồm trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 4 WC.

Pháp lý

Sổ hồng hoàn công, công chứng nhanh chóng.

Giao thông

Hẻm xe hơi, giao thông thuận tiện, gần mặt tiền đường lớn.

Phân tích

Đây là một ngôi nhà lý tưởng cho gia đình, với không gian sống thoải mái và tiện nghi. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Xem thêm nhà đấtxem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Nhà mới 4 tầng 4.3x14m hxh phạm thế hiển p3q8. giá: 8.9 tỷ Bán nhà đất Đường Phạm Thế Hiển – Phường cũ 3 Quận 8 – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà mặt tiền cao lỗ, q8 – giá chỉ 10.8 tỷ – Đường Cao Lỗ – Phường cũ 4 – Quận 8 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 64m2
Bán nhà đất Đường Cao Lỗ – Phường cũ 4 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 80 m² 15 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 54279
Loại bất động sản
Giá 8,90 Tỷ
(~ 148,33 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Phạm Thế Hiển, 3, TP HCM Phạm Thế Hiển
Kích thước 4.3x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 60 m2
Số lầu 4
Số phòng 4
Số WC 4