Bán nhà đất Đường Nguyễn Bình – Phường cũ Nh… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
54,90 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Bình – Phường cũ Nhà Bè Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà hẻm xe hơi 271 Nguyễn Bình – Nhà Bè, gần Quận 7 – Giá 5,49 tỷ
Nhà nằm tại hẻm 271 Nguyễn Bình, Nhà Bè – trục hẻm chính, xe hơi vào tận nơi. Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh đến Quận 7, Phú Mỹ Hưng, Nguyễn Văn Linh, Huỳnh Tấn Phát. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh, hạ tầng phát triển. Diện tích: 5m x 20m. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Công năng: 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2 nhà vệ sinh, có ban công thoáng mát. Thiết kế đặc biệt có phòng ngủ tầng trệt, phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi.Mô tả chung
Bán nhà hẻm xe hơi, vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng, tiện ích đầy đủ.Vị trí
Nhà hẻm 271 Nguyễn Bình, Nhà Bè, gần Quận 7.Tiện ích
Gần siêu thị, trường học, UBND, bệnh viện. Hẻm rộng, sạch sẽ, khu dân cư văn minh, an ninh tốt.Kết cấu
Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị căn nhà.Giao thông
Giao thông thuận tiện, xe hơi vào tận nơi.Phân tích
Nhà hẻm xe hơi, vị trí đẹp, phù hợp cho gia đình, pháp lý minh bạch, mua bán nhanh chóng. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đấtBán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Nguyễn Bình – Phường cũ Nh… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ K… – Bán nhà mặt phố Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
– Nhà hẻm xe hơi thông, xây kiên cố, 4 tầng, nơi cán… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54365
Mã bất động sản
54365
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Huyện Nhà Bè
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,49 Tỷ
(~ 54,90 Tr/m²)
(~ 54,90 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè 271 Nguyễn Bình
Kích thước
5x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
100 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |