Gần ngã tư bốn xã – 4 tầng – 4 phòng n… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
122,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Đường số 14A – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa A – Thành phố Hồ Chí Minh
Gần ngã tư bốn xã – 4 tầng – 4 phòng ngủ – sát tân phú – nhỉnh 4.9 tỷ tl
Nhà 4 tầng kiên cố – sát Tân Phú – giá chỉ hơn 4 tỷ. Vị trí đẹp tại Bình Hưng Hòa A, Bình Tân – ngay ngã tư Bốn Xã. Pháp lý: sổ hồng riêng, hoàn công. Kết cấu nhà kiên cố: 1 trệt + 3 lầu + sân thượng. Nhà còn rất mới, chỉ cần sơn phết nhẹ là dọn vào ở ngay. Vị trí đắc địa: hẻm 3m thông thoáng. Sát vách quận Tân Phú, di chuyển về các quận trung tâm cực kỳ thuận tiện. Diện tích: 40m2 (4m x 10m). Công năng: 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh. Địa chỉ: Đường số 14A, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân. Tiện ích xung quanh: gần ngay ngã tư Bốn Xã (200m), khu vực sầm uất, đầy đủ chợ, cửa hàng tiện lợi và trường học… Giá chào: 4 tỷ 980 triệu (thương lượng cho khách thiện chí).Mô tả chung
Nhà 4 tầng kiên cố, vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng.Vị trí
Gần ngã tư Bốn Xã, thuận tiện di chuyển.Tiện ích
Gần chợ, cửa hàng tiện lợi, trường học.Kết cấu
1 trệt, 3 lầu, sân thượng.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công.Giao thông
Hẻm 3m thông thoáng, sát quận Tân Phú.Phân tích
Nhà đẹp, pháp lý rõ ràng, thuận tiện di chuyển. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Gần ngã tư bốn xã – 4 tầng – 4 phòng n… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Cần bán nhanh lô góc Đường 1 – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 76m2 giá 6000000000
– Mặt tiền kinh doanh giáp lê thúc hoạch – Đườ… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54455
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
4,90 Tỷ
(~ 122,50 Tr/m²)
(~ 122,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Đường số 14A, Bình Hưng Hòa A, TP HCM số 14A
Kích thước
4x10x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
40 m2
Số lầu
4
Số phòng
4
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |