Bán nhà đất Đường Tân Hòa Đông – Phường cũ B… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Địa chỉ: Đường Tân Hòa Đông, 14 Tân Hòa Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

1,90 Tỷ 18 m2 (~ 105,56 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

105,56 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ

130 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Tân Hòa Đông – Phường cũ Bình Hưng Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh

Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ Phan Đăng Giảng, khu dân cư cao tầng, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.

Mô tả chung

Nhà 4 tầng đường số 1, sát Aoen Tân Phú với diện tích 3.5 x 8m, bao gồm 4 phòng ngủ và 3 WC. Hẻm 4m, nằm trong khu dân trí cao.

Vị trí

Địa chỉ: Đường Tân Hòa Đông, 14, Quận 6, Hồ Chí Minh. Gần chợ Phan Đăng Giảng, thuận tiện di chuyển đến Aoen Tân Phú chỉ mất 5 phút.

Tiện ích

Khu vực có đầy đủ tiện nghi, gần chợ, trường học, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân.

Kết cấu

Nhà 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, kiên cố, bố trí hợp lý với 4 phòng ngủ và 3 WC.

Pháp lý

Pháp lý đầy đủ, có sổ hồng chung, hoàn công đầy đủ.

Giao thông

Di chuyển thuận tiện qua các trục đường lớn, giao thông thông suốt.

Phân tích

Khu vực đang phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai. Đây là cơ hội tốt để đầu tư.

[Xem thêm nhà đất](#)[Xem thêm nhà đất](#)
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Tân Hòa Đông – Phường cũ B… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
Cần bán nhanh lô góc Đường 1 – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 76m2 giá 6000000000
Mặt tiền kinh doanh giáp lê thúc hoạch – Đườ… – Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 54559
Mã bất động sản 54559
Loại bất động sản
Giá 1,90 Tỷ
(~ 105,56 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Tân Hòa Đông, 14 Tân Hòa Đông
Diện tích công nhận 18 m2
Số lầu 4
Số phòng 4
Số WC 3

Tổng00
admin-bds