Bán nhà đất Đường 12 – Phường cũ Bình Trị Đông Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 53 m² 4.7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
88,68 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 12 – Phường cũ Bình Trị Đông Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường 12 – Phường cũ Bình Trị Đông Quận Bình Tân
Nhà đẹp – hẻm xe hơi – gần chợ – gần trường học – khu dân cư – pháp lý rõ ràng – sổ hồng riêng – thuận tiện di chuyển.nnMô tả chung: Nhà ngang 5m, lô góc, hẻm oto đỗ cửa, khu vực sầm uất Quận Bình Tân. Giá bán 4.7 tỷ.nnVị trí: Nằm trên Đường 12, phường Bình Trị Đông, bạn sẽ dễ dàng tiếp cận các tiện ích trong khu vực.nnTiện ích: Nhà mới, sạch sẽ, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, tiện nghi.nnKết cấu: Diện tích nhà 53m2, chiều ngang 5m, chiều dài 11m, hiện trạng mới, phù hợp với nhu cầu gia đình.nnPháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.nnGiao thông: Đường trước nhà rộng gần 4m, xe hơi đỗ cửa, thuận tiện di chuyển.nnPhân tích: Với mức giá 4.7 tỷ, đây là một sản phẩm bất động sản tiềm năng tại khu vực Bình Tân, thích hợp để ở hoặc đầu tư.nnXem thêm nhà đấtnXem thêm nhà đấtnTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 12 – Phường cũ Bình Trị Đông Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 53 m² 4.7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đường số 3b bình hưng hòa a bình tân 32m2 3.7 tỷ – Bán nhà đất Đường số 3B – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Phường mới Bình Hưng Hòa A – Thành phố Hồ Chí Minh
– Nhà Phố Đường Võ Trần Chí – Phường cũ Tân Tạo A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 64 m² 6.3 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
54841
Mã bất động sản
54841
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Tân
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
4,70 Tỷ
(~ 88,68 Tr/m²)
(~ 88,68 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 12, Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh Đường 12
Kích thước
5x11x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
53 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |