Bán nhà đất Đường Ỷ Lan Nguyên Phi – Huyện H… – Bán đất Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
65,38 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN HẢI CHÂU
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Ỷ Lan Nguyên Phi – Huyện Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng
Bán đất tặng nhà 2 tầng kiệt Ỷ Lan Nguyên Phi, Hải Châu
Bán đất tặng nhà 2 tầng kiệt Ỷ Lan Nguyên Phi, Hải Châu. Diện tích: 78m². Nhà 2 tầng, gồm 2 phòng ngủ, ở được ngay hoặc cải tạo cho thuê. Vị trí ngay trung tâm Hải Châu, chỉ sau 2 nhà mặt tiền, đi lại thuận tiện, kiệt thông thoáng. Giá bán: 5,1 tỷ (Giá trị đất, nhà coi như tặng). Thích hợp mua ở lâu dài, đầu tư giữ tài sản hoặc xây mới.Mô tả chung
Bán đất tặng nhà đang trong tình trạng tốt, phù hợp với những ai muốn ở hoặc đầu tư.Vị trí
Nằm tại Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng.Tiện ích
Gần chợ, trường học, cùng với sự phát triển của khu dân cư.Kết cấu
Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, thuận tiện để sinh sống hoặc cho thuê.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển thuận lợi nhờ vào vị trí trung tâm, giao thông phát triển.Phân tích
Đây là tài sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một sản phẩm BĐS chất lượng tại Đà Nẵng.Xem thêm nhà đất: Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán đất Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Ỷ Lan Nguyên Phi – Huyện H… – Bán đất Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Hải Châu – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Hải Châu – Đà Nẵng :
– Bán nhà đất Đường Thanh Thủy – Phường cũ Hải Châu Quận Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng 31 m² 5.3 tỷ
– Bán nhà đất Đường Trần Đăng Ninh – Phường cũ Hòa Cường Nam Quận Hải Châu – Thành phố Đà Nẵng 163 m² – 19 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
55026
Mã bất động sản
55026
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Hải Châu
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
5,10 Tỷ
(~ 65,38 Tr/m²)
(~ 65,38 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Hòa Cường Bắc Ỷ Lan Nguyên Phi
Diện tích công nhận
78 m2
Số phòng
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |