Chính chủ bán nhà mặt tiền tầng trệt chung cư him lam nam khánh 110m2 – giá 8.3 tỷ Bán nhà đất Đường Chung cư Him Lam Nam Khánh – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh

Địa chỉ: Chung cư Him Lam Nam Khánh, Quận 8, TP HCM Chung cư Him Lam Nam Khánh Xem bản đồ

8,30 Tỷ 110 m2 (~ 75,45 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

75,45 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN 8

78 Tr/m²
Giá tốt
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 6
Chính chủ bán nhà mặt tiền tầng trệt chung cư him lam nam khánh 110m2 – giá 8.3 tỷ  Bán nhà đất Đường Chung cư Him Lam Nam Khánh – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Chung cư Him Lam Nam Khánh – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh

Chính chủ bán nhà mặt tiền tầng trệt chung cư him lam nam khánh 110m2 – giá 8.3 tỷ

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một căn shophouse tầng trệt tại chung cư Him Lam Nam Khánh, Quận 8. Với diện tích 110m², căn hộ này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh tuyệt vời. Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển.

Mô tả chung

Căn hộ có mặt tiền kinh doanh, diện tích sử dụng khoảng 110m², thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 2 WC và một phòng làm việc có thể chuyển đổi thành phòng ngủ thứ ba. Căn hộ còn có sân riêng 16m² để xe và phục vụ cho việc kinh doanh.

Vị trí

Chung cư Him Lam Nam Khánh nằm tại vị trí đắc địa của Quận 8, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.

Tiện ích

Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất, sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Kết cấu

Căn hộ có kết cấu trệt + lửng, diện tích sử dụng rộng rãi, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.

Pháp lý

Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Giao thông

Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Phân tích

Với giá chỉ 8.3 tỷ, đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ vừa ở vừa kinh doanh.

Xem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Xem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất

Bán chung cư Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Thông tin chi tiết về Chính chủ bán nhà mặt tiền tầng trệt chung cư him lam nam khánh 110m2 – giá 8.3 tỷ Bán nhà đất Đường Chung cư Him Lam Nam Khánh – Phường cũ 5 Quận 8 – Phường mới 5 – Thành phố Hồ Chí Minh

Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà mặt tiền cao lỗ, q8 – giá chỉ 10.8 tỷ – Đường Cao Lỗ – Phường cũ 4 – Quận 8 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 64m2
Bán nhà đất Đường Cao Lỗ – Phường cũ 4 Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 80 m² 15 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 56331
Loại bất động sản
Giá 8,30 Tỷ
(~ 75,45 Tr/m²)
Địa chỉ Chung cư Him Lam Nam Khánh, Quận 8, TP HCM Chung cư Him Lam Nam Khánh
Kích thước 4.25x13x4.5 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 110 m2
Số phòng 2
Số WC 2