Bán nhà đất Đường Lê Trực – Phường cũ 7 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 85m2 15.8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
185,88 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Trực – Phường cũ 7 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh
Khu VIP nhà mặt tiền Lê Trực, P.7, Bình Thạnh
Khu VIP nhà mặt tiền Lê Trực, P. 7, Bình Thạnh, 85m2, 5 tầng, giá 15.8 tỷ. Với 5 tầng bê tông cốt thép kiên cố, 7 phòng ngủ, 6 WC, ngôi nhà có sân để xe rộng rãi, thoáng đãng. Con đường sầm uất, nhiều xe qua lại, cực kỳ lý tưởng để kinh doanh đa dạng.Mô tả chung
Mặt tiền đường lớn, thuận tiện cho việc buôn bán và phát triển kinh doanh.Vị trí
Nằm trong khu vực Bình Thạnh, gần chợ và nhiều tiện ích xung quanh.Tiện ích
Gần các trường học, khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc di chuyển.Kết cấu
5 tầng, 7 phòng ngủ, 6 WC. Hoàn thiện đầy đủ và có sân để xe.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng, xe hơi vào tận nơi.Phân tích
Cơ hội đầu tư tốt với tiềm năng tăng giá bất động sản trong khu vực. xem thêm nhà đấtTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Trực – Phường cũ 7 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 85m2 15.8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 15 – 20 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Mini villa giữa trung tâm bình thạnh – Đường Bùi Đình Tú – Phường cũ 12 – Quận Bình Thạnh – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh – 50m2 – 7.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Nơ Trang Long – Phường cũ Phường 7 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 80m² 10 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
56784
Mã bất động sản
56784
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
15,80 Tỷ
(~ 185,88 Tr/m²)
(~ 185,88 Tr/m²)
Địa chỉ
Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Lê Trực
Diện tích công nhận
85 m2
Số lầu
5
Số phòng
7
Số WC
6
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |