Chính chủ cần bán gấp lô đất giá tốt Đường 9 – Phường cũ 9 Quận 4 – Phường mới 9 – Thành phố Hồ Chí Minh 130m2 680 triệu
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
5,23 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán gấp lô đất giá tốt Đường 9 – Phường cũ 9 Quận 4 – Phường mới 9 – Thành phố Hồ Chí Minh
Chính chủ cần bán gấp lô đất giá tốt – Ấp 4 – TP HỒ CHÍ MINH
Địa chỉ: Ấp 4 gần Chợ Chiều tại TP. Hồ Chí Minh thuộc Quận 4, Phường 9. Diện tích 130m2, ngang 5m x dài 26m. Thổ cư 50m². Khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, giao thông thuận tiện đi lại. Sổ sẵn, công chứng trong ngày. Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Giá bán: 680 triệu (còn thương lượng nhẹ).Mô tả chung
Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Vị trí
Gần chợ, trường học, khu dân cư.Tiện ích
Đầy đủ tiện ích trong bán kính 1km.Kết cấu
Đất có diện tích 130m2, thổ cư 50m².Pháp lý
Sổ hồng riêng, công chứng trong ngày.Giao thông
Thuận tiện di chuyển.Phân tích
Đây là cơ hội tốt để sở hữu lô đất với giá hợp lý. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán đất Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Chính chủ cần bán gấp lô đất giá tốt Đường 9 – Phường cũ 9 Quận 4 – Phường mới 9 – Thành phố Hồ Chí Minh 130m2 680 triệu
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Tôn Đản – Phường cũ Vĩnh Hội Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 28m² 3.05 tỷ
– Bán nhà đất Đường Vĩnh Hội – Phường cũ 4 Quận 4 – Phường mới 4 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 100m2 Giá 33.2 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
56846
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
680 Triệu
(~ 5,23 Tr/m²)
(~ 5,23 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 9, 9, TP HCM Đường 9
Kích thước
5x26x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
130 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |