PKD Vinhomes Grand Park Q.9 cập nhật giỏ hàng nội bộ The Beverly, giá chỉ từ 2.45 tỷ diện tích 79m2 – Bán nhà đất Đường Vinhomes Grank Park – Phường cũ Quận 9 – Phường mới Quận 9 – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
31,01 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 9
84,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Vinhomes Grank Park – Phường cũ Quận 9 – Phường mới Quận 9 – Thành phố Hồ Chí Minh
PKD Vinhomes Grand Park Q.9 cập nhật giỏ hàng nội bộ The Beverly, giá chỉ từ 2.45 tỷ
The Beverly được định vị là phân khúc cao cấp nhất dự án với vị trí vô cùng đắc địa: n- Đối diện Đại công viên 36ha, cách chỉ 35m. n- Liền kề Trung tâm thương mại Vincom MegaMall lớn nhất khu vực Miền Nam. n- Đối diện trường Brighton College Anh Quốc. n- View sông Đồng Nai với khúc sông rộng đến 1000m. n- Căn Studio: diện tích 35m2 giá từ 2,45 tỷ/ căn. n- Căn 1PN+1: diện tích 55m2 giá từ 3 tỷ/ căn. n- Căn 2PN: diện tích 79m2 giá từ 3,8 tỷ/ căn. n- Căn 3PN: diện tích 100m2 giá từ 7,9 tỷ/căn. n- Được tặng kèm gói ưu đãi khủng: n- Gói quà tặng bệnh viện Vinmec trị giá: 60 – 180 tr. n- Gói quà tặng Taxi xanh GSM trị giá: 40 tr – 120tr. n- Gói quả tặng 5 năm phí quản lý trị giá: 40 – 130 tr n- Chiết khấu lên đến 10% trừ trực tiếp vào giá: 250 – 1 tỷ. n- Đa dạng chính sách thanh toán, Quý Khách Hàng chỉ cần thanh toán 15% là ký Hợp Đồng Mua Bán: n- Ân hạn gốc lãi lên đến 24 tháng. n- Được ưu đãi gói an tâm lãi suất trong 15 năm. n- Cam kết thông tin chính xác và không đăng giá ảo. n- Quý Khách có nhu cầu tham quan thực tế và tim hiểu thêm thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: n- xem thêm nhà đất n- xem thêm nhà đất n- Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về PKD Vinhomes Grand Park Q.9 cập nhật giỏ hàng nội bộ The Beverly, giá chỉ từ 2.45 tỷ diện tích 79m2 – Bán nhà đất Đường Vinhomes Grank Park – Phường cũ Quận 9 – Phường mới Quận 9 – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 9 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 9 – TP Hồ Chí Minh :
– Chủ Đầu Tư Vinhomes mở bán giỏ hàng nội bộ 30 căn Vinhomes Grand Park giá từ 1.57 tỷ/ căn – Đường The Beverly Salori – Phường cũ Không xác định Quận 9 – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh 33m2
– Chính chủ ngộp bank cần bán gấp căn hộ 2PN Him Lam Phú An, Q.9 giá 4.1 tỷ view hồ bơi nội khu – Bán nhà đất Đường Thủy Lợi – Phường cũ Phước Long A – Quận 9 – Phường mới Phước Long B – Thành phố Hồ Chí Minh 68m2
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
56860
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 9
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
2,45 Tỷ
(~ 31,01 Tr/m²)
(~ 31,01 Tr/m²)
Địa chỉ
Vinhomes Grank Park The Beverly, Quận 9, TP HCM Vinhomes Grank Park
Diện tích công nhận
79 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |