Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Phan Đăng Lưu P.3, BÌNH THẠNH – Bán nhà đất Đường Phan Đăng Lưu – Phường cũ 3 Quận Bình Thạnh – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 89m2 – 45 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
505,62 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Phan Đăng Lưu – Phường cũ 3 Quận Bình Thạnh – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Phan Đăng Lưu P.3, BÌNH THẠNH
Nhà đẹp mặt tiền đường Phan Đăng Lưu, thuộc khu vực Bình Thạnh, với diện tích 89m2, giá bán 45 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời ngay lập tức.Mô tả chung
Nhà xây dựng kiên cố với kết cấu 1 trệt, 6 lầu và sân thượng, tổng diện tích sàn lên đến 468.4m2.Vị trí
Nằm ngay mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh nhộn nhịp, thuận tiện di chuyển đến trung tâm Quận 1 và Phú Nhuận.Tiện ích
Gần chợ, trường học, và các tiện ích khác, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như văn phòng, spa, phòng khám, căn hộ dịch vụ.Kết cấu
Nhà có kết cấu vững chắc, khai thác tối đa công năng sử dụng.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng, lưu lượng xe đông đúc, thuận lợi cho việc kinh doanh.Phân tích
Đây là một cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với dòng tiền ổn định từ việc cho thuê 80 triệu/tháng. Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Phan Đăng Lưu P.3, BÌNH THẠNH – Bán nhà đất Đường Phan Đăng Lưu – Phường cũ 3 Quận Bình Thạnh – Phường mới 3 – Thành phố Hồ Chí Minh 89m2 – 45 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 40 – 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Mini villa giữa trung tâm bình thạnh – Đường Bùi Đình Tú – Phường cũ 12 – Quận Bình Thạnh – Phường mới 12 – Thành phố Hồ Chí Minh – 50m2 – 7.5 tỷ
– Bán nhà đất Đường Nơ Trang Long – Phường cũ Phường 7 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 80m² 10 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57299
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
45 Tỷ
(~ 505,62 Tr/m²)
(~ 505,62 Tr/m²)
Địa chỉ
Q.Bình Thạnh, TP HCM Phan Đăng Lưu
Kích thước
4x22.3x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
89 m2
Số lầu
7
Thu nhập từ bđs
80000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |