Nhà mặt tiền 4 tầng giáp lê thúc hoạch tân phú 103m2 ngang 6 chỉ 7.9 tỷ – Bán nhà đất Đường Số 13A – Phường cũ Bình Hưng Hòa A – Quận Tân Phú – Phường mới Bình Hưng Hòa A – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
76,70 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Số 13A – Phường cũ Bình Hưng Hòa A – Quận Tân Phú – Phường mới Bình Hưng Hòa A – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà mặt tiền 4 tầng giáp lê thúc hoạch tân phú 103m2 ngang 6 chỉ 7.9 tỷ
Nhà mặt tiền vị trí đẹp, ngay khu Lê Thúc Hoạch, khu dân cư hiện hữu, kinh doanh đa ngành nghề. n nMô tả chung
Nhà 4 tầng kiên cố, sân để xe rộng rãi, phòng khách, bếp, nhiều phòng ngủ đầy đủ công năng. Sân thượng thoáng, có thể cải tạo thành khu BBQ, café chill. Giếng trời lấy sáng tự nhiên, nhà luôn thoáng, ở rất mát. n nVị trí
Mặt tiền đường thông thoáng, khu vực sầm uất. Giáp Lê Thúc Hoạch, di chuyển nhanh ra Gò Dầu, Tân Sơn Nhì, Trương Vĩnh Ký. Gần trường học các cấp, công viên, tiện ích đầy đủ. 5 phút đến Aeon Mall Tân Phú. n nTiện ích
Gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. n nKết cấu
Nhà 4 tầng kiên cố, sân để xe rộng rãi, phòng khách, bếp, nhiều phòng ngủ đầy đủ công năng. Sân thượng thoáng, có thể cải tạo thành khu BBQ, café chill. n nPháp lý
Sổ riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh. n nGiao thông
Mặt tiền đường thông thoáng, khu vực sầm uất, di chuyển nhanh ra các tuyến đường lớn. n nPhân tích
Nhà phù hợp để ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, spa, cửa hàng. n nXem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất. n nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. n nXem thêm nhà đất tại đây: xem thêm nhà đất.Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Nhà mặt tiền 4 tầng giáp lê thúc hoạch tân phú 103m2 ngang 6 chỉ 7.9 tỷ – Bán nhà đất Đường Số 13A – Phường cũ Bình Hưng Hòa A – Quận Tân Phú – Phường mới Bình Hưng Hòa A – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Giá tốt – cần bán nhanh căn nhà chính chủ Đường Kênh Tân Hóa – Phường cũ Phú Trung Quận Tân Phú – Phường mới Phú Trung – Thành phố Hồ Chí Minh 46m2 5.4 tỷ
– Giá sốc mặt tiền nguyễn sơn dts 78m 2 tầng kinh doanh đỉnh 5.4 tỷ – Bán nhà đất Đường Lê Đại – Phường cũ Phú Thọ Hòa – Quận Tân Phú – Phường mới Phú Thọ Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57389
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
7,90 Tỷ
(~ 76,70 Tr/m²)
(~ 76,70 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Số 13A, Bình Hưng Hòa A, TP HCM Đường Số 13A
Kích thước
6x0x0 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
103 m2
Số lầu
4
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |