Bán nhà đất Đường Lê Độ – Phường cũ Chính Gián Quận Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng 150 m² 1.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
9,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THANH KHÊ
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Độ – Phường cũ Chính Gián Quận Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng
Bán Nhà Đẹp Giá Tốt Cần Bán 114 Lê Độ Kiệt-P.Chính Gián-Q. Thanh Khê- Tp.Đà Nẵng
Nhà đẹp giá tốt cần bán tại 114 Lê Độ Kiệt, phường Chính Gián, quận Thanh Khê, Đà Nẵng với giá chỉ 1.4 tỷ và diện tích 150 m². Đây là một siêu phẩm vào ở ngay, hướng Đông Tứ Trạch và có đầy đủ công năng với 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, sân xe, và một phòng thờ rộng.Mô tả chung
Nhà 3 tầng, nằm trong kiệt rộng 3.5 mét, ô tô có thể đậu đỗ gần nhà, cùng với các tiện ích xung quanh như gần chợ và gần trường học. Không chỉ thế, khu vực còn có môi trường an ninh đảm bảo và giao thông thuận tiện.Vị trí
Có mặt tiền trên đường Lê Độ, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận, đặc biệt là trung tâm quận Thanh Khê.Tiện ích
Tiện ích xung quanh rất đầy đủ: gần chợ, trường học, và các dịch vụ khác.Kết cấu
Nhà được thiết kế 3 tầng với 4 phòng ngủ và 3 phòng vệ sinh, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn.Phân tích
Giá trị đầu tư bất động sản tại đây rất hợp lý với tiềm năng sinh lời cao, đặc biệt với hợp đồng thuê sẵn có trị giá 156 triệu/1 năm. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Độ – Phường cũ Chính Gián Quận Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng 150 m² 1.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thanh Khê – Đà Nẵng :
– K109 Trần Cao Vân – Bán nhà đất Đường Trần Cao Vân – Phường cũ Tam Thuận Quận Thanh Khê – Thành phố Đà Nẵng – Diện tích 30 m² – Giá 2.75 tỷ
– Bán nhà đất Đường 2/9 – Phường cũ Thanh Khê … – Bán chung cư Quận Thanh Khê – Đà Nẵng giá 20 – 40 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57460
Mã bất động sản
57460
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Thanh Khê
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
1,40 Tỷ
(~ 9,33 Tr/m²)
(~ 9,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Độ, Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng Lê Độ
Diện tích công nhận
150 m2
Số lầu
3
Số phòng
4
Số WC
3
Thu nhập từ bđs
156000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |