Bán nhà đất Đường D4 – Phường cũ Tân Chánh Hiệp Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² – 4.95 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
88,39 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 12
71,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường D4 – Phường cũ Tân Chánh Hiệp Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt tiền đường D4 phường Tân Chánh Hiệp Quận 12
Mô tả chung: Bán nhà mặt tiền đường D4, với diện tích 56m², giá 4.95 tỷ. Nhà có kết cấu 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, rất phù hợp cho gia đình hoặc mô hình kinh doanh tại nhà. Vị trí: Nằm ngay sát Công viên Phần Mềm Quang Trung, thuận lợi di chuyển và dễ dàng thiết lập công việc kinh doanh. Tiện ích: Gần khu dân cư, có sổ hồng riêng và pháp lý rõ ràng. Kết cấu: Nhà thiết kế đơn giản nhưng chắc chắn, có phòng khách và bếp đầy đủ tiện nghi. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, nhanh chóng trong quá trình mua bán công chứng. Giao thông: Đường lớn, xe tải có thể vào tận nhà. Phân tích: Với vị trí tốt và giá hợp lý, đây là lựa chọn tuyệt vời cho ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm chỗ ở. Xem thêm nhà đất.Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà mặt phố Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường D4 – Phường cũ Tân Chánh Hiệp Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 56 m² – 4.95 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận 12 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 12 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà 3 tầng – hẻm xe tải xe hơi ngủ trong nhà ngang 5 m – diện tích lớn 153m chỉ 10,2 tỷ Bán nhà đất Đường Trần Thị Năm – Phường cũ Tân Chánh Hiệp Quận 12 – Phường mới Tân Chánh Hiệp – Thành phố Hồ Chí Minh
– Bán nhà đất Đường Hà Huy Giáp – Quận 12 – Thành phố Hồ Chí Minh 125 m² 4.8 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57631
Mã bất động sản
57631
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 12
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
4,95 Tỷ
(~ 88,39 Tr/m²)
(~ 88,39 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường D4, Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh D4
Diện tích công nhận
56 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |