Góc 2mt quận 2 được xây hầm 6 tầng làm chdv cao cấp đường 16m – Diện tích 248m2 – Giá 37 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
149,19 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Bình Trưng Tây – Quận 2 – Phường mới Bình Trưng Tây – Thành phố Hồ Chí Minh
Góc 2mt quận 2 được xây hầm 6 tầng làm chdv cao cấp đường 16m
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một lô đất đẹp tại Quận 2, với diện tích 248m², 2 mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh. Đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao. Với thiết kế xây dựng được phép 1 hầm + Trệt + 5 Tầng, lô đất này rất phù hợp để xây dựng căn hộ dịch vụ cao cấp. nMô tả chung: Lô đất có 2 mặt tiền, nằm trong khu vực kinh doanh sầm uất, ô tô thông thoáng, cách đường Nguyễn Duy Trinh chỉ 150m. nVị trí: Đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, Quận 2, TP HCM. nTiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. nKết cấu: Được phép xây dựng 1 hầm + Trệt + 5 Tầng. nPháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. nGiao thông: Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận. nPhân tích: Đây là một cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với giá 37 tỷ, thương lượng. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất] và [xem thêm nhà đất]. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Góc 2mt quận 2 được xây hầm 6 tầng làm chdv cao cấp đường 16m – Diện tích 248m2 – Giá 37 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– De Capella – Rỗ hàng giá cực tốt, sổ hồng sẳn, sang tên nhanh chóng giá siêu hời chỉ từ 100tr/m2 – Bán nhà đất Đường De Capella – Phường cũ Không xác định Quận 2 – Phường mới Không xác định – Thành phố Hồ Chí Minh 80m2 8 tỷ
– Bán nhà mặt phố Đường Nguyễn Duy Trinh – Phường cũ Bình Trưng Đông Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 450 m² 34 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57837
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
37 Tỷ
(~ 149,19 Tr/m²)
(~ 149,19 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, TP HCM Nguyễn Duy Trinh
Kích thước
11.8x21x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
248 m2
Số lầu
6
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |