Giảm s.o.c chỉ 8ty9 biệt thự- đường 10m- 191m2- 2t… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
46,60 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Giảm s.o.c chỉ 8ty9 biệt thự- đường 10m- 191m2- 2tầng- ngang nở hậu 9.5m- lê văn lương Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Nhơn Đức Quận Nhà Bè – Phường mới Nhơn Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Giảm s.o.c chỉ 8ty9 biệt thự- đường 10m- 191m2- 2tầng- ngang nở hậu 9.5m- lê văn lương
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Biệt thự 2 tầng với diện tích 191m2, ngang nở hậu 9.5m, nằm trên đường 10m, xe tải ra vào thoải mái. nVị trí: Khu dân cư hiện hữu, gần Đại Học RMIT, Tôn Đức Thắng, Lotemart, chợ, trường học. nTiện ích: Sân rộng đậu xe thoải mái, gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện. nKết cấu: 3 phòng ngủ, 3 WC, trệt và 1 lầu. nPháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ giấy tờ. nGiao thông: Đường xe tải 6m thông thoáng, dễ dàng di chuyển qua các khu vực lân cận. nPhân tích: Đây là một cơ hội tốt để sở hữu một căn biệt thự đẹp tại khu vực phát triển, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Thông tin chi tiết về Giảm s.o.c chỉ 8ty9 biệt thự- đường 10m- 191m2- 2t… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá Thỏa thuận
Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh 80 m² 6.8 tỷ
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 80 m² – Giá 6.8 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
57942
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Huyện Nhà Bè
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
8,90 Tỷ
(~ 46,60 Tr/m²)
(~ 46,60 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức, TP HCM Lê Văn Lương
Kích thước
6x25x9.5 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
191 m2
Số lầu
2
Số phòng
3
Số WC
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |