Bán nhà đất Đường Bình Phú – Phường cũ Tam Phú Quận Thủ Đức – Phường mới Tam Phú – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 14000m2 giá 200 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
14,29 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC
91 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Bình Phú – Phường cũ Tam Phú Quận Thủ Đức – Phường mới Tam Phú – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán 1.4ha mặt tiền bình phú – tp thủ đức giá chỉ 200 tỷ (~17tr/m²)
Cơ hội sở hữu quỹ đất 1.4ha mặt tiền hiếm trong khu dân cư hiện hữu, phù hợp đầu tư khai thác ngay hoặc nắm giữ dài hạn.Mô tả chung
Mặt tiền Đường Bình Phú, gần Phạm Văn Đồng, Quốc lộ 13, Vành đai 2, kết nối nhanh về trung tâm TP.HCM và các khu kinh tế lớn.Vị trí
Diện tích: ~14.000m² (1.4ha), mặt tiền: 40m – nở hậu 100m, thổ cư: ~800m².Tiện ích
Đang vận hành mô hình nhà hàng – sự kiện – sân vườn, quy mô lớn: nhiều sảnh tiệc, khu ngoài trời, sân tennis, bãi xe. Có thể tiếp quản và khai thác ngay → tạo dòng tiền ổn định.Kết cấu
Giá ~17 triệu/m² → thấp so với khu vực, quỹ đất lớn → dễ phát triển mô hình riêng, phù hợp đa mục đích: nhà hàng – sự kiện, khu du lịch sinh thái, trường học – campus, doanh nghiệp – nhà xưởng.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển.Phân tích
Nhà đầu tư 100–500 tỷ, doanh nghiệp cần quỹ đất lớn, quỹ đầu tư / đại gia đất.Liên hệ
Xem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất]. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán kho xưởng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Bình Phú – Phường cũ Tam Phú Quận Thủ Đức – Phường mới Tam Phú – Thành phố Hồ Chí Minh diện tích 14000m2 giá 200 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Số 22 – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 290 m² 22 tỷ
– Bán nhà đất Đường Phạm Văn Đồng – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 108 m² 25 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58124
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Thủ Đức
Loại bất động sản
Bán kho xưởng
Giá
200 Tỷ
(~ 14,29 Tr/m²)
(~ 14,29 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Bình Phú, Tam Phú, TP HCM Bình Phú
Kích thước
40xx100 (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
14000 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |