Bán nhà đất Đường Hiệp Bình – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 248m² 13.5 tỷ

Địa chỉ: Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Đường Hiệp Bình, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

13,50 Tỷ 248 m2 (~ 54,44 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

54,44 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC

91 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Hiệp Bình – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Lô Đất Lớn Giá Rẻ Hẻm 5m Số 109 Đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Thành Phố Thủ Đức

Bán lô đất lớn giá rẻ hẻm 5m, vị trí đẹp. Khu vực Thủ Đức, Hồ Chí Minh với diện tích 248m² và giá chỉ 13.5 tỷ, thương lượng. Sát mặt tiền Hiệp Bình, chỉ 100m, nằm liền kề trường cấp 2 Đào Sơn Tây, trường cấp 3 Hiệp Bình. Hẻm 5m, dễ dàng cho xe hơi tránh nhau, hiện trạng đất trống, phù hợp xây dựng biệt thự hoặc căn hộ dịch vụ. Hướng Tây Bắc, pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, hoàn công.

Mô tả chung

– Đất có vị trí thuận lợi, dễ di chuyển đến các địa điểm như đường quốc lộ 13, gần trung tâm tiệc cưới Clarispalace và cụm ngân hàng lớn.

Vị trí

– Nằm cách 100m ra mặt tiền Hiệp Bình, gần khu dân cư Hồng Long và trường học.

Tiện ích

– Gần chợ Bình Triệu, đại học Luật và các tiện ích lân cận, khu dân cư an ninh, dân trí cao.

Kết cấu

– Diện tích: 12.3×23= 248m, nở hậu 13.2m, thổ cư 136m.

Pháp lý

– Sổ hồng riêng, đầy đủ giấy tờ hợp lệ.

Giao thông

– Kết nối dễ dàng với các đường lớn, thuận tiện đi lại.

Phân tích

– Đất phù hợp với nhiều loại hình xây dựng và phát triển.

Xem thêm nhà đất tại đây.
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán biệt thự Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Hiệp Bình – Phường cũ Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 248m² 13.5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh :
Nhà Kha Vạn Cân – Ngang Hiếm 6,3m – Ra… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Thủ Đức – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Bán nhà đất Đường Số 6 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 113 m² 9.6 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 58636
Mã bất động sản 58636
Loại bất động sản
Giá 13,50 Tỷ
(~ 54,44 Tr/m²)
Địa chỉ 109 Hiệp Bình
Diện tích công nhận 248 m2

Tổng00
admin-bds