Bán căn hộ De Capella Đường Lương Định Của – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 82 m² Giá 9 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
109,76 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán căn hộ De Capella Đường Lương Định Của – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán căn hộ De Capella Quận 2 – nhà mới, vị trí trung tâm, giá đang rất tốt.
Bán căn hộ De Capella Quận 2 – nhà mới, vị trí trung tâm, giá đang rất tốt. Căn 2PN diện tích 76m², view nội khu, không gian yên tĩnh, phù hợp ở thực lâu dài. Căn hộ được bàn giao hoàn thiện cơ bản từ CĐT, nhà mới 100%, dự kiến tháng 01/2026 có sổ hồng. Giá bán từ 7.6 tỷ (chưa VAT), đơn giá chỉ khoảng 100–120 triệu/m², hiếm trong khu An Khánh hiện nay. De Capella nằm ngay trục Lương Định Của – Mai Chí Thọ, kết nối nhanh Thủ Thiêm và Quận 1. Hạ tầng khu vực đã và đang hoàn thiện mạnh, quỹ đất trung tâm khan hiếm, dư địa tăng giá còn nhiều trong thời gian tới. Ngoài căn 2PN 76m², dự án còn 1PN 56m² view Mai Chí Thọ và 3PN 95m² giá từ 10 tỷ cho khách lựa chọn. Xem thêm nhà đấtTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán căn hộ De Capella Đường Lương Định Của – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 82 m² Giá 9 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán đất Đường Đoàn Hữu Trưng – Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh – 497m² – 65 tỷ
– De Capella Quận 2 – Thời điểm cực tốt khi sở hữu căn hộ đã có sổ hồng 95m2 9.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
58683
Mã bất động sản
58683
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
9 Tỷ
(~ 109,76 Tr/m²)
(~ 109,76 Tr/m²)
Địa chỉ
De Capella, Lương Định Của, An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh Lương Định Của
Diện tích công nhận
82 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |