Căn góc chdv 2 mặt tiền Phan Huy Ích – Phường cũ 14 Quận Tân Bình – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 62m2 – Giá 13.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
217,74 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN BÌNH
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Căn góc chdv 2 mặt tiền Phan Huy Ích – Phường cũ 14 Quận Tân Bình – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh
Căn góc chdv 2 mặt tiền phan huy ích khu dân trí cao dòng tiền 36tr/1 tháng chỉ 13.5 t
Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một căn nhà đẹp, nằm ở vị trí đắc địa trên đường Phan Huy Ích. Với diện tích 62m2, căn nhà này có kết cấu 5 tầng, bao gồm 12 phòng ngủ và 6 WC. Hiện tại, căn nhà đang cho thuê nguyên căn với dòng tiền 36 triệu mỗi tháng, mang lại lợi nhuận ổn định cho chủ sở hữu. Đường trước nhà quy hoạch 16m, thông thoáng, thuận tiện di chuyển. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như Thiso Mall, Công Viên Làng Hoa, Chợ đêm Hạnh Thông Tây và Chợ Cầu. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, sống tình cảm. Căn nhà tiếp giáp với quận Tân Bình, quận 12 và Bình Thạnh, chỉ cách sân bay Tân Sơn Nhất khoảng 10 phút. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, công chứng ngay.Mô tả chung
Diện tích 62m2, 5 tầng, 12 phòng ngủ, 6 WC.Vị trí
Đường Phan Huy Ích, Quận Tân Bình, TP HCM.Tiện ích
Gần Thiso Mall, Công Viên Làng Hoa, Chợ đêm Hạnh Thông Tây, Chợ Cầu.Kết cấu
5 tầng, 12 phòng ngủ, 6 WC.Pháp lý
Sổ hồng riêng, công chứng ngay.Giao thông
Đường trước nhà quy hoạch 16m, thuận tiện di chuyển.Phân tích
Căn nhà có tiềm năng cho thuê cao, khu vực dân trí cao, an ninh tốt. Xem thêm nhà đất và xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà mặt phố Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Căn góc chdv 2 mặt tiền Phan Huy Ích – Phường cũ 14 Quận Tân Bình – Phường mới 14 – Thành phố Hồ Chí Minh Diện tích 62m2 – Giá 13.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Bình – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Bàu Cát – Phường cũ 11 Quận Tân Bình – Thành phố Hồ Chí Minh 75 m² 9 tỷ
– 3 tầng gần mặt tiền trần văn quang cắt âu cơ 30m2 dưới 3.4 tỏi thương lượng mạnh – Bán nhà đất Đường Trần Văn Quang – Phường cũ 10 – Quận Tân Bình – Phường mới 10 – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
59113
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Bình
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
13,50 Tỷ
(~ 217,74 Tr/m²)
(~ 217,74 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Phan Huy Ích, 14, TP HCM Phan Huy Ích
Kích thước
4x15.3x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
62 m2
Số lầu
5
Số phòng
12
Số WC
6
Thu nhập từ bđs
36000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |