Bán nhà đất Đường Huỳnh Mẫn Đạt – Phường cũ 19 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 248 m² 90 tỷ

Địa chỉ: Đường Huỳnh Mẫn Đạt, 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Huỳnh Mẫn Đạt, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

90 Tỷ 248 m2 (~ 362,90 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

362,90 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH

143 Tr/m²
Cao hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 2
Thumb
Thumb

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Huỳnh Mẫn Đạt – Phường cũ 19 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Tòa Nhà Văn Phòng – Trục Chính Bình Thạnh – Huỳnh Mẫn Đạt – P.19 Giá 90 Tỷ

Chúng tôi rất hân hạnh giới thiệu đến quý khách hàng một tòa nhà văn phòng sang trọng tọa lạc trên trục chính Bình Thạnh. Với diện tích 248 m², thiết kế hiện đại và bài bản, tòa nhà này là nơi lý tưởng để đầu tư và phát triển kinh doanh. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu một tài sản giá trị trong khu vực kinh doanh sôi động.

Mô tả chung

Mặt tiền tòa nhà thoáng rộng, xe hơi vào tận nơi, thiết kế chuẩn văn phòng với đầy đủ tiện nghi. Mỗi tầng đều có WC riêng cho sự tiện lợi khi sử dụng.

Vị trí

Tòa nhà nằm gần các tuyến đường lớn như Đinh Bộ Lĩnh và Quốc lộ 13, thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm hoặc đi sân bay trong chỉ 10 phút.

Tiện ích

Khu vực tập trung nhiều cao ốc, công ty và văn phòng, tạo cơ hội khai thác dòng tiền ổn định và tăng giá trị bất động sản trong tương lai.

Kết cấu

Tòa nhà bao gồm 1 trệt và 7 lầu, đã hoàn công đầy đủ và có sổ hồng riêng. Pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài, công chứng sang tên ngay.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Đây là lựa chọn an toàn cho khách hàng muốn đầu tư tài sản lâu dài.

Giao thông

Khu vực giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các quận lân cận.

Phân tích

Tài sản này phù hợp với nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững, doanh nghiệp cần trụ sở chuyên nghiệp hay những khách hàng cần một nơi an toàn để giữ tài sản của mình. Quý khách có thể xem thêm nhà đất tại website của chúng tôi. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí, đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Huỳnh Mẫn Đạt – Phường cũ 19 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 248 m² 90 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá Trên 80 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
Đất bình thạnh hẻm xe hơi ngay ngã 5 bình hòa -140m2 chỉ 18.6 tỷ Bán nhà đất Đường Chu Văn An – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà đất Đường Bạch Đằng – Phường cũ 15 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 64m² 11 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 59142
Mã bất động sản 59142
Loại bất động sản
Giá 90 Tỷ
(~ 362,90 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Huỳnh Mẫn Đạt, 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh Huỳnh Mẫn Đạt
Kích thước 6.1x40x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 248 m2
Số lầu 8
Số phòng 14
Số WC 14

Tổng00
admin-bds