Bán đất Đường Nguyễn Văn Tạo – Phường cũ Hiệ… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Địa chỉ: Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh Nguyễn Văn Tạo, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

3,80 Tỷ 318 m2 (~ 11,95 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

11,95 Tr/m²

GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ

58,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Nguyễn Văn Tạo – Phường cũ Hiệp Phước Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán đất Đường Nguyễn Văn Tạo, Phường cũ Hiệp Phước, Quận Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mô tả chung

Đất Nhà Bè hẻm xe hơi đỗ cửa chỉ 10tr/m2. Ngang 16,8m dài 19m. Thổ cư thích hợp đầu tư làm nhà vườn hoặc giữ tiền. Diện tích công nhận 318m². Khu vực phân dân trí cao, cạnh uỷ ban nhân dân xã Hiệp Phước. Gần chợ, Khu công nghiệp Hiệp Phước, Cảng Quốc Tế Long An, Cảng Hiệp Phước. Kết nối giao thông thuận tiện.

Vị trí

Hiện tại đang để trống tiện xây nhà vườn hay kho xưởng. Cách đường nhựa chính chỉ 100m, cách chợ, trường học chỉ 500m.

Tiện ích

Sổ riêng đầy đủ, sẵn sàng công chứng trong ngày. Thuận tiện di chuyển.

Kết cấu

Diện tích: 318 m²; chiều ngang 16,8m, chiều dài 19m.

Pháp lý

Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Giao thông

Giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận như chợ và trường học.

Phân tích

Đất phù hợp cho đầu tư, xây dựng nhà vườn hoặc kho xưởng. Khu vực đang phát triển, giá trị tăng cao.

Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất

Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán đất Đường Nguyễn Văn Tạo – Phường cũ Hiệ… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ

Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
Bán đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Nhơn Đức Huyện Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh 2230 m² 4.5 tỷ
Nhà hẻm xe hơi, huỳnh thị đồng, 4x19m, 5 tầng, nội thất xịn xò Bán nhà đất Đường Huỳnh Tấn Phát – Phường cũ Huỳnh Thị Đổng – Huyện Nhà Bè – Phường mới Huỳnh Thị Đổng – Thành phố Hồ Chí Minh 8.2 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 59514
Mã bất động sản 59514
Loại bất động sản
Giá 3,80 Tỷ
(~ 11,95 Tr/m²)
Địa chỉ Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh Nguyễn Văn Tạo
Kích thước 16.8x19x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 318 m2

Tổng00
admin-bds