Bán biệt thự 230m2 – 69 nguyễn gia trí – Phường cũ 25 Quận Bình Thạnh – Phường mới 25 – Thành phố Hồ Chí Minh giá 35500000000
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
154,35 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường nguyễn gia trí – Phường cũ 25 Quận Bình Thạnh – Phường mới 25 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán biệt thự 230m2 – 69 nguyễn gia trí, p25 bình thạnh, hẻm xe hơi 8m, xây cao, giá từ 35 tỷ
Bán nhà biệt thự hẻm 69 Nguyễn Gia Trí, P25 Bình Thạnh- DT: 10×25 ( 230m2)- 3 tầng- Hẻm xe hơi 8m, đi bộ 5 phút đến trường Đại học Hutech, Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải- Di chuyển thuận tiện Lanmark81, Metro Tân Cảng, Hàng Xanh, Cầu Sài Gòn, 10 phút sang Quận 1- Chỉ tiêu xây Hầm 6 tầng- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.Mô tả chung
Biệt thự nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh, gần chợ và trường học.Vị trí
Đường nguyễn gia trí, phường 25, quận Bình Thạnh, TP HCM.Tiện ích
Gần chợ, trường học, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm.Kết cấu
Biệt thự 3 tầng, có hầm, thiết kế hiện đại.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng, gần các tuyến đường lớn.Phân tích
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc ở hoặc đầu tư. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán biệt thự Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán biệt thự 230m2 – 69 nguyễn gia trí – Phường cũ 25 Quận Bình Thạnh – Phường mới 25 – Thành phố Hồ Chí Minh giá 35500000000
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Phan Văn Trị – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 49m2 6.3 tỷ
– Bán nhà đất Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh – Phường cũ 17 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 95 m² 21.5 triệu
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
60138
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
35,50 Tỷ
(~ 154,35 Tr/m²)
(~ 154,35 Tr/m²)
Địa chỉ
69 nguyễn gia trí, p25 bình thạnh Đường Nguyễn Gia Trí
Kích thước
10x25x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
230 m2
Số lầu
3
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |