H2208 106m2 đất thổ cư – mặt tiền apđ9 Bán n… – Bán đất Huyện An Phú – An Giang giá 3 – 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
32,08 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN AN PHÚ
7,80 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường An Phú Đông 9 – Phường cũ An Phú Đông – Phường mới An Phú Đông – Thành phố Hồ Chí Minh
H2208 106M2 ĐẤT THỔ CƯ – MẶT TIỀN APĐ9
Chúng tôi cần tiền bán gấp nhà mặt tiền đường 10m. Với diện tích 106m2, đất thổ cư, sổ hồng riêng, đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Nằm gần cầu Rạch Gia, khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Ngang 5.3m, phù hợp để xây mới hoặc giữ dòng tiền sẵn. Xem thêm nhà đất tại đây!Mô tả chung
Đất thổ cư, mặt tiền đường lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt.Vị trí
Nằm trên đường An Phú Đông 9, gần cầu Rạch Gia, khu vực dân cư đông đúc.Tiện ích
Gần chợ, trường học, các dịch vụ tiện ích đầy đủ.Kết cấu
Đất có diện tích 106m2, ngang 5.3m, sổ hồng riêng.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện, đường lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.Phân tích
Đây là một cơ hội đầu tư tốt với giá cả hợp lý, phù hợp cho cả việc ở và kinh doanh. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đấtContents
Bán đất Huyện An Phú – An Giang giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về H2208 106m2 đất thổ cư – mặt tiền apđ9 Bán n… – Bán đất Huyện An Phú – An Giang giá 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Huyện An Phú – An Giang giá 3 – 5 tỷ
Bán đất Huyện An Phú – An Giang giá BÁN 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Huyện An Phú – An Giang giá BÁN 3 – 5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
60868
Khu vực
An Giang, Huyện An Phú
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
3,40 Tỷ
(~ 32,08 Tr/m²)
(~ 32,08 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường An Phú Đông 9, An Phú Đông, TP HCM Đường An Phú Đông 9
Kích thước
5.3xx (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
106 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |