Bán nhà đất Đường Hai Bà Trưng – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 225 m² – Giá 9.3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
41,33 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Hai Bà Trưng – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Siêu Phẩm Tòa Nhà Văn Phòng – Ngang 15M * 15M
Siêu phẩm tòa nhà văn phòng tọa lạc trên đường Hai Bà Trưng, Quận 3, Hồ Chí Minh với diện tích lên đến 225 m². Đây là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị cao. Vị trí địa lý thuận lợi, gần chợ, gần trường học trong khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Mô tả chung
Tòa nhà được thiết kế với tầng 1 rộng rãi với 200m² phục vụ cho nhân viên làm việc với đầy đủ tiện nghi.Vị trí
Nằm trên đường Hai Bà Trưng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.Tiện ích
Khu vực xung quanh đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, và các dịch vụ tiện lợi.Kết cấu
Tòa nhà gồm nhiều phòng chức năng phục vụ nhu cầu làm việc hiệu quả.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng với sổ hồng hoàn công chuẩn, có thể công chứng ngay.Giao thông
Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển.Phân tích
Với mức giá 9.3 tỷ cho một tòa nhà văn phòng như vậy là một sự đầu tư hợp lý. Đây chính là cơ hội cho những ai cần một không gian làm việc lý tưởng và hiệu quả.Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này.
Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
60955
Mã bất động sản
60955
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
9,30 Tỷ
(~ 41,33 Tr/m²)
(~ 41,33 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Hai Bà Trưng, 6, Quận 3, Hồ Chí Minh Hai Bà Trưng
Kích thước
15x15x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
225 m2
Thu nhập từ bđs
250000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |