Bán đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh 223 m² 14.5 tỷ

Địa chỉ: Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Quốc Lộ 13, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

14,50 Tỷ 223 m2 (~ 65,02 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

65,02 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN THỦ ĐỨC

91 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 5

Thông tin mô tả

Bán đất Đường Quốc Lộ 13 – Phường cũ Hiệp Bình Phước Quận Thủ Đức – Thành phố Hồ Chí Minh

Đất biệt thự 2 mặt tiền hẻm 668 Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thành Phố Thủ Đức. Với giá 14.5 tỷ, diện tích lên đến 223 m², bất động sản này hoàn toàn đáng để bạn cân nhắc. Đất có hẻm xe hơi rộng 10m, vỉa hè 2 bên và chỉ cách mặt tiền Quốc Lộ 13 đúng 150m. Đây là một nơi lý tưởng để xây biệt thự hoặc nhà ở với sổ hồng riêng và pháp lý rõ ràng.

Mô tả chung

Đất đang trong tình trạng trống, thuận tiện cho việc xây mới.

Vị trí

Khu vực an ninh, ngay khu dân cư hiện hữu, gần nhiều tiện ích như chợ Bình Triệu, đại học Luật, khu đô thị Vạn Phúc…

Tiện ích

Tiện ích xung quanh phong phú, phù hợp cho việc sinh sống và đầu tư.

Kết cấu

Đất đã có hệ thống hạ tầng hoàn thiện, thuận lợi cho việc xây dựng theo ý muốn.

Pháp lý

Giấy tờ đầy đủ, sổ hồng riêng.

Giao thông

Di chuyển thuận lợi, dễ dàng ra vào các tuyến đường lớn.

Phân tích

Với những lợi thế hiện có, đây thực sự là cơ hội tốt cho các nhà đầu tư. Xem thêm nhà đất để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất quý giá này. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 60991
Mã bất động sản 60991
Loại bất động sản
Giá 14,50 Tỷ
(~ 65,02 Tr/m²)
Địa chỉ Đường Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh Quốc Lộ 13
Kích thước 10x23x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 223 m2

Tổng00
admin-bds