Cần chuyển nhượng đất mặt tiền đường quản lộ – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 1015m2 – Giá 3 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
2,96 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 1
325 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Cần chuyển nhượng đất mặt tiền đường quản lộ – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh
Cần chuyển nhượng đất mặt tiền đường quản lộ, phụng hiệp, tỉnh cà mau
CHÍNH CHỦ CẦN CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG QUẢN LỘ, PHỤNG HIỆP, TỈNH CÀ MAU. Tổng diện tích: 1.015m2 – Mặt tiền giáp lộ 30m. Đất thổ cư: 100m2. Hiện trạng: đất đã bơm nền bằng phẳng, sẵn sàng sử dụng. Địa điểm: Đất ngay cầu Xẻo Mác đường quãng lộ Phụng Hiêp cách trung tâm tỉnh Cà Mau 6km. Giáp mặt lộ 30m ngang thuận lợi trên bến dưới thuyền. Khu dân cư hiện hữu, thuận tiện kinh doanh, xe tải lưu thông thoải mái. Phù hợp làm kho bãi, nhà xưởng, bãi tập kết hàng hóa, sản xuất hàng hóa… Hạ tầng thuận tiện: có đường thoát nước ra sông Phụng Hiệp. Pháp lý – Chính chủ – chuyển nhượng nhanh chóng. Giá chuyển nhượng: 3 Tỷ (thương lượng).Mô tả chung
Đất mặt tiền đường quản lộ, diện tích lớn, pháp lý rõ ràng, thuận tiện cho việc kinh doanh và xây dựng.Vị trí
Nằm ngay cầu Xẻo Mác, cách trung tâm tỉnh Cà Mau 6km, dễ dàng di chuyển.Tiện ích
Gần khu dân cư, thuận tiện cho việc buôn bán và sinh hoạt.Kết cấu
Đất đã được bơm nền bằng phẳng, sẵn sàng sử dụng.Pháp lý
Chính chủ, sổ hồng riêng, chuyển nhượng nhanh chóng.Giao thông
Mặt tiền đường rộng, xe tải lưu thông thoải mái.Phân tích
Đất có vị trí đẹp, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán kho xưởng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về Cần chuyển nhượng đất mặt tiền đường quản lộ – Phường cũ Bến Nghé Quận 1 – Phường mới Bến Nghé – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 1015m2 – Giá 3 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 1 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán siêu dự án độc tôn đ.mạc đĩnh chi, quận 1 – diện tích 1317m2 – giá 125 tỷ
– Hiếm căn góc 2 mặt tiền hxh đ.võ thị sáu, tân định, quận 1 – Bán nhà đất Đường VÕ THỊ SÁU – Phường cũ Tân Định – Phường mới Tân Định – Thành phố Hồ Chí Minh – diện tích 80m2 – giá 28.5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61575
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 1
Loại bất động sản
Bán kho xưởng
Giá
3 Tỷ
(~ 2,96 Tr/m²)
(~ 2,96 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 15B, Bến Nghé, TP HCM Đường quản lộ
Diện tích công nhận
1015 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |