Dt siêu lớn 190m2 ngang 9m 22m- bán nhà 5 tầng đ.lý thái tổ, quận 3- Bán nhà đất Đường Lý Thái Tổ – Phường cũ 1 Quận 3 – Phường mới Bàn Cờ – Thành phố Hồ Chí Minh 23.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
123,68 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 3
234 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lý Thái Tổ – Phường cũ 1 Quận 3 – Phường mới Bàn Cờ – Thành phố Hồ Chí Minh
Dt siêu lớn 190m2 ngang 9m 22m- bán nhà 5 tầng đ.lý thái tổ, quận 3
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà đẹp với diện tích siêu lớn 190m2, tọa lạc tại Đường Lý Thái Tổ, Phường 1, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh. Căn nhà 5 tầng này không chỉ có kết cấu vững chắc mà còn được thiết kế thông minh, phù hợp cho cả việc ở và đầu tư cho thuê. Với hẻm xe hơi rộng rãi, khu vực an ninh và hàng xóm thân thiện, đây là nơi lý tưởng để sinh sống và phát triển. Vị trí căn nhà gần vòng xoay ngã 6 Cộng Hoà, thuận tiện di chuyển đến các tiện ích trung tâm Quận 1. Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, công chứng ngay. Giá chào bán là 23.5 tỷ.Mô tả chung
Căn nhà có diện tích 190m2, ngang 9m, chiều dài 22m, kết cấu 5 tầng BTCT, sân thượng và sân để xe.Vị trí
Nằm trên Đường Lý Thái Tổ, Phường 1, Quận 3, gần vòng xoay ngã 6 Cộng Hoà.Tiện ích
Gần chợ, trường học, khu dân cư sầm uất, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
5 tầng BTCT, sân thượng, sân để xe.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, công chứng ngay.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.Phân tích
Căn nhà phù hợp cho cả việc ở và đầu tư cho thuê, với giá cả hợp lý trong khu vực. Xem thêm nhà đất Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Thông tin chi tiết về Dt siêu lớn 190m2 ngang 9m 22m- bán nhà 5 tầng đ.lý thái tổ, quận 3- Bán nhà đất Đường Lý Thái Tổ – Phường cũ 1 Quận 3 – Phường mới Bàn Cờ – Thành phố Hồ Chí Minh 23.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 3 – TP Hồ Chí Minh giá 20 – 40 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 3 – TP Hồ Chí Minh :
– Nhà đường nam kỳ khởi nghĩa quận 3 phường võ thị sáu cũ – Bán nhà đất Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa – Phường cũ Võ Thị Sáu Quận 3 – Phường mới Võ Thị Sáu – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 43m2 – Giá 7.8 tỷ
– Bán nhà đất Đường Hai Bà Trưng – Quận 3 – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 225 m² – Giá 9.3 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61584
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 3
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
23,50 Tỷ
(~ 123,68 Tr/m²)
(~ 123,68 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường LÝ THÁI TỔ, 1, TP HCM Lý Thái Tổ
Kích thước
9x22x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
190 m2
Số lầu
5
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |