Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 50 – Phường cũ Bình Hưng Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 20 m² 1.35 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
67,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 8
78 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 50 – Phường cũ Bình Hưng Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
Nhà Bán Quốc Lộ 50 Bình Hưng Bình Chánh, Hẻm Hương Quê, Cách Bến Xe Q8 Chỉ 1km. Khu vực: Quận 8 – Hồ Chí Minh. Với mức giá chỉ 1.35 tỷ đồng và diện tích 20 m², đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa túi tiền.Mô tả chung
Nhà được thiết kế lô góc thoáng mát, đường xe hơi đậu trước nhà thuận tiện di chuyển, có phòng ngủ lớn và vệ sinh riêng. Hứa hẹn sẽ mang lại cho bạn không gian sống dễ chịu, thoải mái.Vị trí
Nằm tại Quốc Lộ 50, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh, gần các tiện ích như chợ và trường học. Địa điểm này rất thuận lợi cho ai thường xuyên di chuyển và làm việc trong khu vực trung tâm.Tiện ích
Khu vực có đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, khu dân cư an ninh, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Kết cấu
Nhà có diện tích 20 m² với thiết kế một phòng ngủ lớn và một tolet, rất phù hợp cho gia đình nhỏ.Pháp lý
Nhà có đầy đủ giấy tờ pháp lý rõ ràng, chứng nhận quyền sở hữu riêng.Giao thông
Điều kiện đi lại rất thuận lợi, gần các tuyến đường lớn, dễ dàng kết nối đến các khu vực khác.Phân tích
Với mức giá 1.35 tỷ đồng, đây là lựa chọn hợp lý cho những ai muốn sở hữu nhà tại khu vực Quận 8. Không chỉ tiết kiệm chi phí mà còn mang lại nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai. Xem thêm nhà đất và xem thêm thông tin. Tuấn Cuội bất động sản: chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Quốc Lộ 50 – Phường cũ Bình Hưng Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh 20 m² 1.35 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 8 – TP Hồ Chí Minh giá Dưới 3 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 8 – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Của – Phường cũ Bình Đông Quận 8 – Phường mới Bình Đông – Thành phố Hồ Chí Minh 90m2 15 tỷ
– Mặt tiền kdc cao cấp dương hồng, đẹp 4 tầng 190m2 chỉ 23 tỷ – Bán nhà đất Đường Nguyễn Văn Của – Phường Bình Đông – Quận 8 – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61664
Mã bất động sản
61664
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 8
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
1,35 Tỷ
(~ 67,50 Tr/m²)
(~ 67,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Quốc Lộ 50, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh Quốc Lộ 50
Diện tích công nhận
20 m2
Số phòng
2
Số WC
2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |