Đất đẹp, giá hạt rẻ, khu đô thị FPT, làng đại học Đà Nẵng – Bán nhà đất Đường Không xác định – Phường cũ Không xác định Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Không xác định – Thành phố Đà Nẵng 140m2 6650000000
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
47,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN NGŨ HÀNH SƠN
97,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Không xác định – Phường cũ Không xác định Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Không xác định – Thành phố Đà Nẵng
Đất đẹp, giá hạt rẻ, khu đô thị FPT, làng đại học Đà Nẵng
Vị trí tiềm năng – khu vực phát triển mạnh, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài! Diện tích: 140 m² (6m x 24m) Khu vực: Khu đô thị FPT Đà Nẵng – gần Làng Đại Học.Mô tả chung
Lô đất đẹp, ngang 6m – cực kỳ dễ thiết kế nhà.Vị trí
Nằm trong khu đô thị hiện đại, quy hoạch đồng bộ.Tiện ích
Gần các trường đại học, khu công nghệ cao, dân cư tri thức.Kết cấu
Diện tích: 140m2.Pháp lý
Rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.Giao thông
Tiềm năng tăng giá và khai thác cho thuê cao.Phân tích
Giá bán chỉ: 6,650 tỷ (có thương lượng). xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. xem thêm nhà đấtBán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Đất đẹp, giá hạt rẻ, khu đô thị FPT, làng đại học Đà Nẵng – Bán nhà đất Đường Không xác định – Phường cũ Không xác định Quận Ngũ Hành Sơn – Phường mới Không xác định – Thành phố Đà Nẵng 140m2 6650000000
Liên hệ ngay để sở hữu Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng :
– Bán đất nền dự án Đường , Phường cũ Hòa Hải Quận K… – Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 10 – 15 tỷ
– Đất đường bê tông 6m K/Trần Đại Nghĩa, cạnh khu đô… – Bán đất Quận Ngũ Hành Sơn – Đà Nẵng giá 3 – 5 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61703
Khu vực
Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn
Loại bất động sản
Bán đất
Giá
6,65 Tỷ
(~ 47,50 Tr/m²)
(~ 47,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Q.Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Kích thước
6x24x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
140 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |