Cần bán nhà tiền chế Phạm Văn Đồng – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 66m2 10.5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
159,09 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Cần bán nhà tiền chế Phạm Văn Đồng – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh
Cần bán nhà tiền chế Phạm Văn Đồng, P.11, 4×16.5m, 10.5 tỷ
Nhà đẹp, hẻm xe hơi, gần chợ, gần trường học, khu dân cư, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, thuận tiện di chuyển. nMô tả chung: Cần bán nhà tiền chế Phạm Văn Đồng, P.11, 4×16.5m, 10.5 tỷ. nVị trí: mặt tiền thụt Phạm Văn Đồng, phường 11, quận Bình Thạnh. nTiện ích: Thích hợp làm kho, bán cây cối. nKết cấu: suốt, có mái, có WC. nPháp lý: sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. nGiao thông: thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận. nPhân tích: Đây là một cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển. nXem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#). nTuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán kho xưởng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Cần bán nhà tiền chế Phạm Văn Đồng – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 66m2 10.5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán kho xưởng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nguyễn Cửu Vân – Phường cũ 17 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 95 m² 17600000 VNĐ
– Bán đất Đường Phan Văn Trị – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 90m2 11600000000
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61727
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán kho xưởng
Giá
10,50 Tỷ
(~ 159,09 Tr/m²)
(~ 159,09 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Phạm Văn Đồng, 11, TP HCM Phạm Văn Đồng
Kích thước
4x16.5x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
66 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |