Chủ cần bán gấp – nhà mới đẹp hẻm 1 sẹc vườn lài – diện tích 40m2 – giá 5.3 tỷ Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
132,50 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN TÂN PHÚ
130 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Chủ cần bán gấp – nhà mới đẹp hẻm 1 sẹc vườn lài – diện tích 40m2 – giá 5.3 tỷ
Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, tặng full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay. Vị trí thuận lợi, gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Mô tả chung
Chủ cần bán gấp căn nhà đẹp trong hẻm 1 sẹc Vườn Lài, Phú Hòa, Tân Phú.Vị trí
Nằm trong khu vực yên tĩnh, gần các tiện ích như chợ, trường học, thuận tiện di chuyển.Tiện ích
Nhà được trang bị đầy đủ nội thất cao cấp, phù hợp cho gia đình.Kết cấu
Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, có không gian sống thoải mái.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận.Phân tích
Căn nhà có giá trị cao, phù hợp với nhu cầu ở hoặc đầu tư.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Xem thêm nhà đất
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Chủ cần bán gấp – nhà mới đẹp hẻm 1 sẹc vườn lài – diện tích 40m2 – giá 5.3 tỷ Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Phú Thạnh Quận Tân Phú – Phường mới Phú Hòa – Thành phố Hồ Chí Minh
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Trịnh Đình Trọng – Phường cũ Phú Trung Quận Tân Phú – Phường mới Phú Trung – Thành phố Hồ Chí Minh 71m2 7.5 tỷ
– Lê trọng tấn – Bán nhà đất Đường Lê Trọng Tấ… – Bán chung cư Quận Tân Phú – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61819
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Tân Phú
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
5,30 Tỷ
(~ 132,50 Tr/m²)
(~ 132,50 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 1, Phú Thạnh, TP HCM Đường 1
Diện tích công nhận
40 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |