Diện tích lớn – dòng tiền 25tr/tháng – đường Võ Duy Ninh – Quận 22 – Thành phố Hồ Chí Minh – 84m2 – 8 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
95,24 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 2
156 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Võ Duy Ninh – Phường cũ 22 Quận 22 – Phường mới 22 – Thành phố Hồ Chí Minh
Diện tích lớn – dòng tiền 25tr/tháng
Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách một căn nhà đẹp với diện tích 84m2, nằm trong khu vực phát triển sầm uất, ngay đối diện Landmark 81. Căn nhà 3 tầng được chia thành 7 phòng cho thuê, mang lại dòng tiền ổn định 25 triệu mỗi tháng. Khu vực này không chỉ thuận tiện di chuyển mà còn gần chợ, trường học, và các tiện ích khác.Mô tả chung
Nhà có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hoàn công đầy đủ, sổ nở hậu tài lộc.Vị trí
Đường Võ Duy Ninh, phường 22, Quận 22, TP HCM, gần Landmark 81 và khu đảo Kim Cương.Tiện ích
Khu dân cư đông đúc, gần chợ, trường học, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày.Kết cấu
Nhà 3 tầng, chia thành 7 phòng cho thuê, thích hợp cho việc đầu tư.Pháp lý
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển dễ dàng đến các quận lân cận, gần các tuyến đường lớn.Phân tích
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ, nhiều khách hàng tìm kiếm, là cơ hội đầu tư tốt cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại TP HCM.Xem thêm nhà đất tại đây: [xem thêm nhà đất](#) và [xem thêm nhà đất](#).
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Thông tin chi tiết về Diện tích lớn – dòng tiền 25tr/tháng – đường Võ Duy Ninh – Quận 22 – Thành phố Hồ Chí Minh – 84m2 – 8 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận 2 – TP Hồ Chí Minh giá 7 – 10 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 2 – TP Hồ Chí Minh :
– Biệt thự an phú quận 2 – hầm 3 tầng giá siêu tốt, gần trần lựu Bán nhà đất Đường Trần Lưu – Phường cũ An Phú Quận 2 – Phường mới An Phú – Thành phố Hồ Chí Minh 160m2 35 tỷ
– Bán nhà đất Đường số 7 – Phường cũ An Khánh Quận 2 – Thành phố Hồ Chí Minh 105 m² 24 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61923
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 2
Loại bất động sản
Bán nhà trong hẻm - ngõ
Giá
8 Tỷ
(~ 95,24 Tr/m²)
(~ 95,24 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Võ Duy Ninh, 22, TP HCM Võ Duy Ninh
Kích thước
5x20x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
84 m2
Số lầu
3
Số phòng
7
Thu nhập từ bđs
25000000
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |