sốc 107m2 chỉ 4.99 tỷ Đường Tân Thới Nhất – … – Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 3 – 5 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
46,64 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN ĐÔNG HƯNG
19,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
sốc 107m2 chỉ 4.99 tỷ Đường Tân Thới Nhất – Phường cũ Đông Hưng Thuận – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh
sốc 107m2 chỉ 4.99 tỷ
Hàng hiếm thật sự – diện tích lớn giá dưới 5 tỷ gần như không còn tại Tân Thới Nhất! Bán nhà đất Đường Tân Thới Nhất 1 – Phường cũ Đông Hưng Thuận – Huyện Đông Hưng Thuận – Phường mới Đông Hưng Thuận – Thành phố Hồ Chí Minh.Mô tả chung
Diện tích: ~107m2 (5x21m). Hiện trạng: Nhà nát – tiện xây mới theo ý. Sổ vuông đẹp – không lỗi – cực dễ xây dựng.Vị trí
Vị trí đẹp, hẻm cực gần mặt tiền.Tiện ích
Phù hợp xây nhà ở theo ý, xây căn hộ dịch vụ / phòng trọ, đầu tư giữ tiền, tiềm năng tăng giá.Kết cấu
Nhà nát, dễ dàng xây dựng mới.Pháp lý
Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.Giao thông
Thuận tiện di chuyển.Phân tích
Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.
xem thêm nhà đất
Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 3 – 5 tỷ
Thông tin chi tiết về sốc 107m2 chỉ 4.99 tỷ Đường Tân Thới Nhất – … – Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 3 – 5 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 3 – 5 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Đông Hưng – Thái Bình :
– chỉ 3 tỷ nhà lô góc ngang 4.8m 2 tầng ở ngay sát t… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 3 – 5 tỷ
– 169m2 tầng trệt Đường Dương Thị Giang – Phườ… – Bán chung cư Huyện Đông Hưng – Thái Bình giá 7 – 10 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61949
Khu vực
Thái Bình, Huyện Đông Hưng
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
4,99 Tỷ
(~ 46,64 Tr/m²)
(~ 46,64 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Tân Thới Nhất 1, Đông Hưng Thuận, TP HCM Tân Thới Nhất 1
Kích thước
5x21x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
107 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |