Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 98 m² 10.7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
109,18 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN 4
117 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán Nhà 5 Tầng, 98m2, Ngõ Đoàn Văn Bơ, Quận 4 – Giá 10.7 Tỷ – Sổ Hồng Chính Chủ
Khu vực Quận 4 – Hồ Chí Minh là một trong những khu vực đầy tiềm năng với vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển. Ngôi nhà có diện tích 98m2, được xây dựng 5 tầng vững chắc với thiết kế hiện đại, gồm 15 phòng ngủ và 15 nhà vệ sinh, rất lý tưởng cho việc kinh doanh nhà nghỉ khách sạn hoặc cho thuê. Giá bán chỉ 10.7 tỷ, một cơ hội hấp dẫn so với mặt bằng giá khu vực. Thanh toán linh hoạt và hỗ trợ các thủ tục sang tên nhanh chóng, tạo điều kiện tốt nhất cho khách hàng.Mô tả chung
Nhà mặt tiền hẻm Đoàn Văn Bơ, an ninh tốt, sổ hồng chính chủ.Vị trí
Ngay trung tâm Quận 4, dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận.Tiện ích
Gần trường học, gần chợ, khu dân cư đông đúc.Kết cấu
5 tầng với 15 phòng ngủ và 15 nhà vệ sinh.Pháp lý
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.Giao thông
Di chuyển thuận tiện, kết nối giao thông linh hoạt.Phân tích
Cơ hội đầu tư hấp dẫn, lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình có nhu cầu thuê căn hộ cao cấp. Xem thêm nhà đất. Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất.Bán chung cư Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Đoàn Văn Bơ – Phường cũ Không xác định Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 98 m² 10.7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán chung cư Quận 4 – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận 4 – TP Hồ Chí Minh :
– Chính chủ bán nhà hxh nguyễn khoái, quận 4 – Bán nhà đất Đường Nguyễn Khoái – Phường cũ 2 – Quận 4 – Thành phố Hồ Chí Minh 147m2 23 tỷ
– Bán building 7 tầng có hầm – căn góc 2 mặt tiền đ.tân vĩnh đường số 41, quận 4 – diện tích 171m2 – giá 133 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
61960
Mã bất động sản
61960
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận 4
Loại bất động sản
Bán chung cư
Giá
10,70 Tỷ
(~ 109,18 Tr/m²)
(~ 109,18 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Đoàn Văn Bơ, 14 Đoàn Văn Bơ
Diện tích công nhận
98 m2
Số lầu
5
Số phòng
15
Số WC
15
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |