Bán nhà đất Đường Lê Đức Anh – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 83.22 m² 6.45 tỷ

Địa chỉ: 845/ Đường Lê Đức Anh mới, cũ QL1A, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh Đường Lê Đức Anh, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh Xem bản đồ

6,45 Tỷ 83.22 m2 (~ 77,51 Tr/m²)

Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)

ĐƠN GIÁ CĂN NÀY

77,51 Tr/m²

GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH TÂN

84,50 Tr/m²
Rẻ hơn TT
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
1 / 3

Thông tin mô tả

Bán nhà đất Đường Lê Đức Anh – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh

Bán Nhà Mới Full Nội Thất Hẻm Xe Hơi 8M

Chúng tôi giới thiệu đến bạn căn nhà mới với đầy đủ nội thất, nằm trong hẻm xe hơi rộng 8m, thích hợp cho gia đình trẻ và những ai có nhu cầu mua để ở lâu dài. Diện tích căn nhà là 83.22 m² với 1 trệt, 2 lầu và sân thượng, thích hợp cho cuộc sống hiện đại.

Mô tả chung

Căn nhà được thiết kế với 3 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh, tất cả đều có ánh sáng tự nhiên và thoáng đãng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt cho các thành viên trong gia đình.Hơn nữa, với vị trí gần khu Đ,18b, phường Bình Hưng Hòa A, bạn sẽ được tận hưởng cuộc sống đầy đủ tiện nghi với các tiện ích xung quanh phong phú.

Vị trí

Địa chỉ tọa lạc tại 845/ Đường Lê Đức Anh mới, cũ QL1A, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận.

Tiện ích

Người dân ở đây được hưởng lợi từ nhiều tiện ích xung quanh như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Kết cấu

Căn nhà được xây dựng kiên cố, hiện đại với kết cấu 1 trệt 2 lầu và sân thượng, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho gia đình ở.

Pháp lý

Pháp lý của căn nhà rõ ràng với sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng và công chứng trong ngày.

Giao thông

Giao thông tại khu vực này rất thuận tiện, dễ dàng di chuyển tới các quận nội thành và các tỉnh lân cận.

Phân tích

Không chỉ có giá cả hợp lý, căn nhà còn là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp lâu dài. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại Bình Tân, liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết. Xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber. Xem thêm nhà đất

Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường Lê Đức Anh – Phường cũ Bình Hưng Hòa A Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 83.22 m² 6.45 tỷ

Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà trong ngõ, hẻm Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ

Xem thêm tin đăng Quận Bình Tân – TP Hồ Chí Minh :
Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Tân Tạo Quận Bình Tân – Phường mới Tân Tạo – Thành phố Hồ Chí Minh – Diện tích 34m2 – Giá 2.75 tỷ
Bán nhà đất Đường 11 – Phường cũ Bình Trị Đông Quận Bình Tân – Thành phố Hồ Chí Minh 37 m² 6.3 tỷ

Vị trí trên bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã tin đăng 62156
Mã bất động sản 62156
Loại bất động sản
Giá 6,45 Tỷ
(~ 77,51 Tr/m²)
Địa chỉ 845/ Lê Đức Anh mới
Kích thước 4x19x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận 83.22 m2
Số lầu 3
Số phòng 3
Số WC 4

Tổng00
admin-bds