Chính chủ – siêu hiếm ngang 5.5m – 6pn lớn – lê quang định – bình thạnh – 4 tầng đúc thật – gấp bán Bán nhà đất Đường Lê Quang Định – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 77m2 10.4 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
135,06 Tr/m²GIÁ TB TẠI QUẬN BÌNH THẠNH
143 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường Lê Quang Định – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh
Chính chủ – siêu hiếm ngang 5.5m – 6pn lớn – lê quang định – bình thạnh – 4 tầng đúc thật – gấp bán
Mô tả chung: Nhà đẹp, ngang 5.5m, hẻm xe hơi sát mặt tiền, 6 phòng ngủ, 4 tầng đúc thật. Vị trí trung tâm, gần chợ và trường học, thuận tiện di chuyển. Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Diện tích 77m2, giá 10.4 tỷ. Vị trí: Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM. Tiện ích: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện nghi. Kết cấu: 4 tầng, 6 phòng ngủ, 7WC, đầy đủ công năng. Pháp lý: Sổ riêng, hoàn công đầy đủ. Giao thông: Hẻm xe hơi, cách mặt tiền khoảng 30m. Phân tích: Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp tại khu vực trung tâm.Xem thêm nhà đất
Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí ( free 100% ), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Xem thêm nhà đất
Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Thông tin chi tiết về Chính chủ – siêu hiếm ngang 5.5m – 6pn lớn – lê quang định – bình thạnh – 4 tầng đúc thật – gấp bán Bán nhà đất Đường Lê Quang Định – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh 77m2 10.4 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán nhà mặt phố Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh giá 10 – 15 tỷ
Xem thêm tin đăng Quận Bình Thạnh – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Nơ Trang Long – Phường cũ 7 Quận Bình Thạnh – Thành phố Hồ Chí Minh 55 m² 10.7 tỷ
– Hxh – mt 8m – lê quang định – bình thạnh – 44m2 – 13.5 tỷ – Bán nhà đất Đường Lê Quang Định – Phường cũ 11 Quận Bình Thạnh – Phường mới 11 – Thành phố Hồ Chí Minh
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62267
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh
Loại bất động sản
Bán nhà mặt phố
Giá
10,40 Tỷ
(~ 135,06 Tr/m²)
(~ 135,06 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường Lê Quang Định, 11, TP HCM Lê Quang Định
Kích thước
5.5x14x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
77 m2
Số lầu
4
Số phòng
6
Số WC
7
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |