Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Nhơn Đức Quậ… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Đánh giá từ Chuyên gia (So với TT)
ĐƠN GIÁ CĂN NÀY
27,15 Tr/m²GIÁ TB TẠI HUYỆN NHÀ BÈ
58,50 Tr/m²
Rẻ/TốtTrung BìnhMức Cao
Thông tin mô tả
Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Nhơn Đức Quận Nhà Bè – Phường mới Nhơn Đức – Thành phố Hồ Chí Minh
Bán nhà cấp 4 diện tích rộng thích hợp xây căn hộ chdv hoặc làm biệt thự vườn
Bán nhà cấp 4 diện tích rộng thích hợp xây căn hộ CHDV hoặc làm biệt thự vườn. Giá chỉ hơn 6ty (thương lượng). Zía quá mềm chỉ có 28tr/m. Ko còn căn thứ 2 khách oi. Diện tích: 7.8 x30m – CN 221.8m² – full thổ cư. Địa chỉ: Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè (Hẻm 6m cách đường chính chỉ 100m). Khu vực gần chợ, siêu thị, phòng gym, yoga trường cấp 1, 2, 3 ĐẶC BIỆT cách trường Đại học Mở và ĐH tài nguyên chỉ 3 phút đi xe máy. Tiện di chuyển lên trung tâm Tp. Khu dân cư chỉnh trang, khu vực đông đúc, bao sang tên. Hỗ trợ bank.Mô tả chung
Nhà cấp 4 với diện tích rộng, thích hợp cho việc xây dựng căn hộ cho thuê hoặc biệt thự vườn.Vị trí
Nằm trên đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, Nhà Bè, cách đường chính chỉ 100m.Tiện ích
Gần chợ, siêu thị, phòng gym, yoga và các trường học cấp 1, 2, 3.Kết cấu
Nhà cấp 4, diện tích 221.8m², full thổ cư.Pháp lý
Pháp lý rõ ràng, bao sang tên.Giao thông
Tiện di chuyển lên trung tâm thành phố, gần các trục đường chính.Phân tích
Đây là một cơ hội tốt cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển. xem thêm nhà đất xem thêm nhà đất Tuấn Cuội bất động sản : chuyên nhận ký gửi & mua bán bất động sản ở HCM & Đà Nẵng. Đào tạo Video Marketing bất động sản miễn phí (free 100%), đã đào tạo ra nhiều Idol Tiktoker & Youtuber.Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Thông tin chi tiết về Bán nhà đất Đường 1 – Phường cũ Nhơn Đức Quậ… – Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Liên hệ ngay để sở hữu Bán biệt thự Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Xem thêm tin đăng Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh :
– Bán nhà đất Đường Lê Văn Lương – Phường cũ Phước Kiển Quận Nhà Bè – Thành phố Hồ Chí Minh 120 m² 8.8 tỷ
– Nhà 2 tầng – mt hẻm nhựa ô tô Đường 1 –… – Bán nhà trong ngõ, hẻm Huyện Nhà Bè – TP Hồ Chí Minh giá 5 – 7 tỷ
Vị trí trên bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã tin đăng
62679
Khu vực
TP Hồ Chí Minh, Huyện Nhà Bè
Loại bất động sản
Bán biệt thự
Giá
6 Tỷ
(~ 27,15 Tr/m²)
(~ 27,15 Tr/m²)
Địa chỉ
Đường 1, Nhà Bè, TP HCM Đường 1
Kích thước
7.8x30x (R/D/Nở hậu)
Diện tích công nhận
221 m2
5.000.000.000 đ
| Số kỳ trả | Dư nợ đầu kỳ (VND) | Gốc phải trả (VND) | Lãi phải trả (VND) | Gốc + Lãi(VND) |
|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 |